Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsia ya kompyuta yako (fun)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by UncleUber, Feb 7, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujua kama pc yako ni ya kike au ya kiume, fanya ivi:


    1. Fungua notepad
    2. Andika mstari huu hapa, au copy kama ulivyo
    CreateObject ("SAPI.SpVoice").Speak"I love YOU"

    3. Save as "mtotosix.vbs"
    4. Double click mtotosix.vbs

    nimegundua yangu ni ya kike, ndo maana naipenda sana
     
  2. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sawa mtoto six,
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hili somo aliwahi kutoa bwana sharobaro.ila tunashukuru kwa wale ambao hawakuwahi kuiona watafaidika.
     
Loading...