Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi yakuchakachua modem za HUAWEI AIRTEL

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KakaKiiza, Jul 10, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nasikia watu wanakachua,namimi leo zamu yangu yakuchakachua!nivipi?
     
  2. wende

    wende JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  3. wende

    wende JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Labda ungeelezea pia kuichakachua vp na huko ulikosikia ni wapi coz kama ni swala ya kuifanya iwe inatumika kwa line yoyote tofauti na airtel bado halijapatiwa ufumbuzi na sio hapa 2 bali sehemu mbali mbali hiii na maanisha kuichakachua by FREE lakini kwa HELA inawezekana coz kuna software zinazofanikisha hio kitu lakini lazima uzinunue, au uzilipie kama DC UNLOCKER inafanikisha hio kitu lakini lazima ununue enough credits kuweza kui unlock.
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Naona wakuu mnazunguka sana jibu ni kuwa hizo modem ziko counter block yaani haziwezi kuchakachulika wadau bado hawajapatia ufumbuzi hilo tatizo plz be patient.
     
  7. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Its possible for both HUAWEI and ZTE to be unlocked kuna software za free zinafanya hiyo kitu. Plz nikumbushwe bac nitaiweka hapa......ngoja nipitie kwenye library yangu kama sija-format maana nilikuwa nayo enzi natumia takataka Windows
     
  8. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani simu yng niliiwekea lock,leo najaribu kuunlock imegoma nifanyaje?
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    umesahau passwd zako? Kama unauhakika hujasahau paswd .toa betr ktk sm kisha subiri kwa muda kati ya dkk 10 na 20 .baada ya hapo jaribu tena kuingiza pswd zako.
     
Loading...