Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuzuia mimba baada ya tendo la ndoa

Discussion in 'JF Doctor' started by Tafakuru, Sep 2, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wadau mimi na mpenzi wangu tumepima VVU na tupo salama. Mpenzi wangu haenjoy kabisa tendo kwa kutumia kondom na wala hanifichi karaha anayoipata. Pamoja na hayo sijahitaji mtoto kwa sasa ivi. Jamani wadau ili kuzuia mimba zisizokua planned, naombeni mnisaidie mbinu rahis za kuzuia mimba. wapo wanaoniambia anywe Coca baada ya tendo, wengine wanasema anywe Zentel ...

    naombeni mwenye kaujuzi afunguke
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nenda pharmacy utapewa kuna vidonge vya kuzuia mimba....au kabla hujamaliza unatoa nje:biggrin1: japokua hii wanaume wengi inawashindwaga
     
  3. c

    christmas JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hapo ni kucheza na calenda mkuu no way out
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    My wife has the same problem we have one baby now of 1 year, I have Learnt to withdrawal and it works.


    QUOTE=Tafakuru;4547014]Wadau mimi na mpenzi wangu tumepima VVU na tupo salama. Mpenzi wangu haenjoy kabisa tendo kwa kutumia kondom na wala hanifichi karaha anayoipata. Pamoja na hayo sijahitaji mtoto kwa sasa ivi. Jamani wadau ili kuzuia mimba zisizokua planned, naombeni mnisaidie mbinu rahis za kuzuia mimba. wapo wanaoniambia anywe Coca baada ya tendo, wengine wanasema anywe Zentel ...

    naombeni mwenye kaujuzi afunguke[/QUOTE]
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    withdraw ni ngumu imenishinda mara kibao!...lazima utammimba tu...
    na izo coca au zentel atakunywa mara ngapi?...
    maana kutwa mnaweza kudandiana mara nane au zaidi...

    ajifunze tu kuhesabu siku zake...mia

    kwa udhamini mnene wa figganigga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tehe......shemeji nakusalimu!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    what if akipata stress calender ikachange bila ya nyie kunotice huoni hilo ni janga.. fikiria tena mkuu hilo siliafiki sana..
     
  8. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Immediately baada ya tendo la ndoa aende akanawe hiyo ni kinga mojawapo
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Atumie Morning After Peels (E peels) baada ya tendo.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nenda kwenye google cheza na pregnancy calculator
     
  11. A

    AGNETH Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mambo vipi waungwana mimi ninampenzi nilikutana naye kimapenzi bati mbaya huyo mwanaume alinigomea kutumia condomotulianza kubishana naye huyo mwanaume akaniambia basi kunamafuta ya kuzuia mchumbuo hayo mafuta mimi siyafahamu kama ni mafuta gani kama yanazuru mimi sijui kama yana madhara gani mi sijui jamani naombeni masaada kwenu
    aneye yafahamu hayo mafuta ya kupaka sehemu za siri aniambiye iliniweze kuepukana nayo.:yawn:
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sisomi hii thread itanifundisha kula mbichi bure.
     
  13. m

    mikest Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Check hiyo ww.freeovulationcalendar.net
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Na wewe hutaki mimba ama ukimwi?
     
  15. steveslove

    steveslove Senior Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    utazuia mimba na ukimwi ila hutakaa uzuie dhambi ya zinaa au uzinzi mnaoufanya, me nakushauri acha sex before marriage
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Za kabla tendo hizi hapa;

    [​IMG]

     
  17. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tumia POSTINOR-2
     
  18. m

    makeda JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ah tafakuru umenichekesha sana,mi nnavojua zentel ni dawa ya minyoo labda iyo unayoongelea sjapata kuijua matumizi yake,ila kilichonchekesha ni dawa ya minyoo na kuzuia mimba mh.

    Kuhusu kukushauri ni jinsi gani ya kuzuia kwa kweli niungane na michango iliyotolewa nikiwa na msimamo wa kwamba hapo mnazini tu,pengine mwende mkahalalishe tu make pamoja,ili mpunguze mashaka.
     
  19. T

    Tafakuru Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ungeanza kwa kujishangaa mwenyewe. Kwaiyo ata ukiambiwa mtu anywe flagil utashangaa kisa ni dawa tumbo??? au ukiambiwa anywe majani ya chai ya kutosha utashangaa kisa ni chai???

    its either unaelewa mdogo wa mambo au una umri mdogo sana au sio muungwana
     
  20. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    agneth, inaelekea unampenda sana huyo mtu kiasi kwamba upo tayari kumkubalia kuhatarisha uhai wako ili yeye apate raha yake. kama huu ndio ukweli na huyo jamaa ametambua hili nakushauri chunga sana, huyo mpenzi asijetaka kutumia hayo mafuta telezeshi kwa njia nyingine. kama kweli unampenda nendeni kapime ukimwi kisha mfunge ndoa muendeleze libeneke kwa raha zenu
     
Loading...