Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya Kuzima Hoja za upinzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jul 17, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kwanza Kova atakuja na neno "Inteligensia" ili kuhalalisha hakuna maandamano.

    Pili, serikali imebuni mbinu ya mahakama, ili hoja isijadiliwe. Hivyo, wasemaji wote wanaitumia mbinu hii,

    Mfano, -Ishu ya mtekaji wa Ulimboka,
    - Ishu ya madaktari
    - Ishu ya balali kipindi kile nk

    Wakuu hapa tutatokaje?
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    wenzetu walioendelea muda mrefu (wazungu/Japan) waliyajua haya muda mrefu sana na wakasema "unaweza kujua mvua kuwa itanyesha lakini huwezi kuifanya inyesha". vilevile wakasema "you can't stop the rain".

    Hivi Mh. Makinda na Lukuvi (sina uhakika na elimu zao) ina maana hawajui kuwa wakati wa Berlin Conference, tayari zile nchi za Uingereza, Labour na Conservative zilikuwepo, pia Ujerumani nao walikuwa na multi parties?
    Sasa hawawezi kujifunza kuwa hawa jamaa walivyokuja kututawala walisahau vyama vyao na kuangalia maslahi ya nchi zao na ndio maana walifanikiwa?
    Je hawaoni Wakenya zinapokuwa KCB, Uchumi kuwekeza Tz hawaongelei ODM, PNU, KANU nk?
    Ina maana hawa wanaangalia TBC pekee na kusoma Uhuru na Mzalendo tu????? Fungukeni, tokeni ndani ya nyumba muone yanayoendelea nje ...Lukuvi, Makinda, Mwigulu, Mhagama!!!!!
     
  3. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu umesahau kulikuwa na neno la kamati inalifanyia kazi!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Pia kuunda tume.
     
  5. N

    Ndet Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na polisi inalifanyia kazi
     
Loading...