Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsi ya kuyapata matokeo ya kidato cha pili 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dottoz, Apr 13, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Wadau wenzangu naombeni mnisaidie jinsi ya kuyapata matokeo ya kidato cha pili,au kama kuna website ya kuweza kuyapata nipeni
    asanteni.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna tovuti yenye matokeo, nenda shuleni ulipofanyia mtihani
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi ya kusadikika, afadhali ukaishi SUDANI KUSINI kuliko nchi ya mfalme ****.
     
Loading...