Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya Kuyaondoa Magamba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Duduwasha, Jul 29, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [TABLE="class: uiGrid fbPhotoImageStage"]
    [TR]
    [TD="class: vMid hCent stageContainer"] [​IMG]Magamba yamefunga Minyororo Kila Sehemu tunashindwa pa Kutokea Dawa Kuu ni kuyandoa hata kwa njia hii Then Tuendelee na Maisha yetu Mazuri na nikuambue kitu hii ni Siri yako wewe tu Ukifanikisha kuyaondoa Magamba nchi yetu itakuwa nzuri Sana kuliko maelezo nchi isio na mafisadi au hata kama yatakuwepo basi yatakuwa hayana pa kuiba... no Dhurma na Kuzuia Waovu sababu Kesi ipo mahakamani na mahakama zenyewe kesi zinachukua Miaka nenda Rudi Tizama Mramba na Yona hadi leo Wanapeta Uraiani tu na wengine wengi we acha tu Tuyaondoe Magamba











    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu ujumbe umefika vizuri sana.
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Serikali hii inafanana na Watu wabaya wote waliwahi tokea katika Ulimwengu huu...
    Hii list unaweza kuwafitisha watu waliomo katika Serikali hii na wakafiti fresh:-

    Mumuani
    Dracula
    Wezi
    Mafisadi
    Waonevu
    Chifu Mangungu
    Hitler
    Bokasa
     
  4. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Njia hii kampe NN akajaribu kwenye lile gamba lililoishia kiunoni liliohitaji shoka..........ha ha ha
     
Loading...