Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuvutia matangazo ya biashara katika website au blog

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Crucifix, Aug 5, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele wakuu

    Nimeona matangazo mengi (mfano makampuni ya simu au benki) katika tovuti na blogu nyingi. Ningependa mnijuze wana JF ninapaswa nitimize vigezo gani ili kuyavutia makampuni kutangaza katika website au blogu yangu. Natanguliza shukrani kwa majibu constructive.
     
Loading...