Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuunlock ZTE MF190

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by danmarc, Sep 3, 2012.

  1. danmarc

    danmarc JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 417
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Je ninaweza kuiunlock hii modem ya airtel zte mf 190? Naomben hizo njia za ku-unlock.
     
  2. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    download software inaitwa dccrap..search google utaiona..ukishaifanya installation run it. plug your modem ikiwa na line tofauti..modem yako ikishasomwa na dccrap bofya sehemu iliyoandikwa unlock.kwisha kazi
     
  3. danmarc

    danmarc JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 417
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ngoja nijaribu mkuu
     
  4. Edgarcoco

    Edgarcoco Senior Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo unlocker haiitaji credit maana mi nashindwa kabisa
     
  5. rickymj

    rickymj Senior Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ingia 4shared.com afu jiregister then search 4 a software known as DCCRAP yan ndo dc unlocker install it then

    chomeka modem yako kwny zle port ikiwa na LINE TOFAUTI NA MTANDAO ULIO NUNULIA.
    Baada ya hapo itakuwa detected na program ya modem kidashboard kitapop-up kicancel then Launch DC UNLOCKER
    then change device pale kuwa ZTE datacards afu nenda chini kwny auto detect click pale mpaka modem yk itasomwa details pale chini ukimaliza nenda upande wa kulia wa dc unlocker juu utaona unlock click hapo thn u'll b done!
     
  6. Zugak17

    Zugak17 Member

    #6
    Jan 7, 2015
    Joined: Aug 9, 2014
    Messages: 51
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    jamani mm nimeiunlock modem kama hiyo na kuna software nimeidownload na kuinstall lakini mpaka sasa Dashboard siioni, hata nikichomeka hiyo mderm katika pc nyingne haileti ile wizard ya kuinstall dashboard yake.
     
Loading...