Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kutumia simu ambayo ina usb ku access internet kwenye kumputa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by songoros, Aug 9, 2012.

  1. s

    songoros Senior Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    msaada jamani nifanyeje???
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sim aina gan?
     
  3. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ingawa cna uhakika na cjawahi kuona leo ndo nijionee na kujifunza.....funguka Android A300 au yeyote unayojua
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inategemea na aina ya simu. Kabla sijaibiwa ka Nokia kangu Nokia 9500, ilikuwana internal modem yenye seep ya ajab sana. Sasa ungesema aina ya simu tukusaidie na kam una software yake. Kwakifupi ukisha konect kwa komputa alafu unafungua hiyo software, kisha unaenda sehemu ya Internet na kisha unaclick connect alafu unakuwa connected na kutokea hapo inafanya kazi kama modem ya kawaida. Unaweza kuminimize na kufungua mozilla or internet explorer yoyote.
     
  5. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si utaje jina la hiyo software?? Alafu unaeleza kama unaogopa?? watu hatujui hapa....alafu unabana banabaaaa!!! funguka mzee
     
  6. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    kama unatumia nokia tafuta software inaitwa nokia pc suite
     
  7. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    me natumia htc,os yake ni android. hiyo unaconnect aje?
     
  8. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    NOKIA C1 je?
     
  9. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unauliza cm ya aina gani alafu unachimba!!!! watu wameshatoa aina za cm, sio lazima kwa muanzisha mada tu aseme ni cm ya aina gani ndo umsaidie...inaonyesha unaongeza post tu "gud gae"
     
  10. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nenda settings za connection na tafuta tether mode,connect usb,enable usb debugging,activate tether mode.ukikosa nenda google play,download pdanet,ukidownload chagua tether itaku direct kwenye link kudownload kidude utakacho install ktk pc ili ukonectie cm yako,ukisha kiinstall connect usb enanle usb debugging activate pda net kwenye cm na pc,u r done.unaweza tumia pda kusupply net kwa bluetooth,usb or wifi.hope i served,enjoy.
     
  11. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nenda tools then modem,jaribu tho cna uhakika kama ipo ktk c1
     
  12. S

    Stanleyabra Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unatumia Nokia nenda kwenye internet harafu search software inayo itwa PC SUITE harafu download ni bure kbs ukimaliza fanya installation kwenye pc yako hiyo itakuwezesha kukonect na simu.
     
  13. W

    Wakwao Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama unatumia samsung GT-C3222 je?
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Ahsante.
     
  15. n2bra

    n2bra Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tumia nokia pc suit ama ovi suite ila ovi suite ya ukweli sana
     
  16. n2bra

    n2bra Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kwa wewe wa samsung take samsung pc studio.
     
  17. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Njia nyepesi zaidi ni kutumia bluetooth connection kati ya simu yako na computer ,hii ina apply kwa simu nyingi zaidi na haina mahitaji magumu zaidi ya bluetooth capacity ya comp na simu yako.
    Ila kama unataka ya USB , kwa wale wa IDEOS , nenda SETTINGS/ WIRELESS AND NETWORKS/TETHERING & PORTABLE HOTSPOT / USB TETHERING
     
  18. D

    Danho Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una samsung GT-S3653 inakuwaje ? msaada jamani..
     
  19. s

    songoros Senior Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    natumia android[motolora MB501]
     
  20. s

    songoros Senior Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    natumia android[motolora MB501] naombeni msaada wadau nimeshindwa nifanyeje msaada tafadhali
     
Loading...