Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kutumia internet ya simu ya Nokia 2700 classic kwenye Pc using USB cable.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tangopori, May 18, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Naombeni mnisaidie nawezaje kuinstall program ya kuniwezesha kuacces internet ya simu ya nokia 2700 classic kwenye Pc kwa kutumia USB. kila nikiconnect wananiambia install the program for nokia 2700 classic. Je nitaipataje hii program? Na ntaitumiaje?
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    download Nokia Pc Suit,Install then chomeka cable ya simu.kuconnect ni easy coz unafuata maelekezo tu ya application(next next za kutosha)
     
  3. H

    Hkeen Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaadatosha kabisa!
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tanx Hkeen
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fanya hivyo utainjoy mimi nilifundishwa hapahapa jf tangu mwakajana naenjoy tu mtandao
     
Loading...