Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jozzb, Oct 13, 2011.

  1. j

    jozzb Senior Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6



    [​IMG]



    Siku zote modem hazijatengezwa katika kiwango chake cha "kudownload data" pamoja na ku "upload data". Baadhi ya Internet service providers( ISP) hubadilisha firmware za hizo modem,hivyo ipo haja ya kutafuta njia mbadala ya kuirejesha modem yako katika kiwango chake cha kudownload data kama ilivyokuwa imetengenezwa na "Manufactures".





    Makampuni ya simu yaliyo mengi yanatumia mfumo huu wa auto diconnection kwa kutumia kifaa kiitwacho SIM Toolkit application ambacho kipo ndani ya SIM( Subscriber Identity Module) card yako.Hiki ndicho kinabeba kila aina ya mawasilliano kati yako na ISP


    NINI CHA KUFANYA?

    NJIA MBADALA NI KUTUMI HII SOFTWARE AMBAYO IN UWEZO WA KUFANYA KAZI TATU

    1.KUKUZUIA ISP WASIKU DISCONNECT

    2. KUONGEZA SPEED YA MODEM YAKO

    3 KUONGEZA UWEZO WA COMPUTER YAKO KUTUMA NA KUPOKEA DATA

    HII SOFTWARE NIMEAMUA KUITOA BURE KABISA. KWA MAELEZO ZAIDI JINSI YA KUI DOWNLOD BURE,BOFYA HAPO CHINI.

    <<FREE INTERNET>>





    ZANGATIA YAFUATAYO
    1.NUNA LINE 2 ZA AIRTEL
    2.SAA SITA USIKU,WEKA LINE MOJA KWENYE MODEM HALAF PING
    3 IKIFIKA SAA KUMI NA MOJA,BADILI HIYO LINE.WEKA ILE NYINGINE HALAFU PING TENA
    4.NAKUHAKIKISHIA KUWA HUTAKUWA DISCONNECTED KWA SIKU NZIMA

    ANGALIZO:
    USIIZIME WALA KUICHOMOA MODEM YAKO.KAMA UTAZINGATIA HAYO.SURE,UTATUMIA NET BURE.
    KAMA MIMI MUONGO,KABLA HUJANI LAUM SANA,JARIBU KWANZA.
    >>>> KAMA HAUAMIN ITS OK
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    let me download and install it. i will be back for feedback or should i face any diffficulties
     
  3. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,185
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    mbona ni ADWARE VIRUS aise'!!!,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:hatari::hatari::hatari::hatari::hatari::hatari::hatari::hatari: :smash:
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hakuna ki2 wizi m2pu!
     
  5. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwa hiyo jamaa dude au?
     
  6. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,740
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Hebu fafanua kidogo imekuaje? Tusije ingia chaka
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Hompage ya hiyo sofware ni Free Internet Speed Up- SoftwareDepo - Internet Speed Up but still ukidownload apo installation file yake ni threat..

    nimezima antivirus nimeidownload... then nikainstall.. alafu nikawasha anti-virus ikaua iyo file tu but insallation files are safe nimescan imeua lile

    download file tu..bado nika naichek ikoje but iya ya kuping isp not to be disconnected nimei test and workin fine.. labda alienzisha thread atuleze

    zaidi kuhusiana na hii sofware.. ni hayo tu!
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,102
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    matatizo ya ku copy and paste...!!
     
  9. F

    Fahari JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Are u the who coded the appliction ? Say thanks to google translator + original author.
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,978
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Software nyingine za kisanini sanii tu . Unaweza kuwasaidia watu kukuspy kirahisi bila kujua

    Hii ndio Licence agreeement yao jamaa.

    So nadhani hapo hakuna cha
    • RAM booster, speed
    • booster
    • Kuzuai ISP asikudisconnect
    Ni kwamba unainstall tool ya "market research" and "market reserach" could just be a coded name
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,645
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 48
    duh kazi ipo mkuu embu fuatirieni wataalamu kisha mtujurishe vyema kuhusu hii maneno.
     
  12. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    ngoja tuone......
     
  13. j

    jozzb Senior Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    siyo kweli kaka..siwezi nikafanya hivyo.
    Muda si mrefu ntaelekeza hapa hapa insi ya kuifanya itumie net bure
     
  14. j

    jozzb Senior Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hapana!!!!!!
    Zangatia yafuatayo
    1.nuna line 2 za airtel
    2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
    3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
    4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

    angalizo:
    Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
    Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
    >>>> kama hauamin its ok
     
  15. j

    jozzb Senior Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hapana!!!!!!
    Zangatia yafuatayo
    1.nuna line 2 za airtel
    2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
    3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
    4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

    angalizo:
    Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
    Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
    >>>> kama hauamin its ok
     
  16. j

    jozzb Senior Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hapana!!!!!!
    Zangatia yafuatayo
    1.nuna line 2 za airtel
    2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
    3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
    4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

    angalizo:
    Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
    Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
    >>>> kama hauamin its ok
     
  17. j

    jozzb Senior Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hapana!!!!!!
    Zangatia yafuatayo
    1.nuna line 2 za airtel
    2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
    3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
    4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

    angalizo:
    Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
    Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
    >>>> kama hauamin its ok
     
  18. j

    jozzb Senior Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hapana!!!!!!
    Zangatia yafuatayo
    1.nuna line 2 za airtel
    2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
    3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
    4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

    angalizo:
    Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
    Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
    >>>> kama hauamin its ok
     
  19. j

    jozzb Senior Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hapana!!!!!!
    Zangatia yafuatayo
    1.nuna line 2 za airtel
    2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
    3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
    4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

    angalizo:
    Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
    Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
    >>>> kama hauamin its ok
     
  20. j

    jozzb Senior Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hapana!!!!!!
    Zangatia yafuatayo
    1.nuna line 2 za airtel
    2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
    3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
    4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

    angalizo:
    Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
    Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
    >>>> kama hauamin its ok
     

Share This Page