Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsi ya kutumia crdb internet banking

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mesack, May 27, 2011.

  1. m

    mesack Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari zenu wadau,naomba msaada wenu wakuu nimejiunga na crdb internet banking huu mwezi wa 3 sasa ila kila nikijalibu kufanya malipo online yanagoma ninachoambiwa ni, authorization failed, naombeni mnisaidie kunielimisha ktk ilo, maana kama ni helo ktk account kuna hela ya kutosha.
     
  2. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Mheshimiwa ili kuweza kutumia kadi yako on line, lazima kwanza uende banki CRDB ambao watakupa form fulani ambayo unajaza kisha wanai-scan na kuituma kwenye idara yao ya international banking kama sijakosea ndipo utaweza kutumia kadi yako online. Bila kujisajili kwa kujaza ile form haiwezekani hata kama una viza au mastercard.
     
  3. V

    Vumbi Senior Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    1) Hakikisha huyo unayetaka kumtumia fedha umemsaji : Ukiwa ume-login kwenye internet banking page yako, upande wa kushoto chagua PAYEES - New third party hapo mtamsajili huyo unayetaka kumtumia Jina lake na Account yake.
    NOTE: CRDB account ina herufi "J" hii ni herufi kubwa, ukiweka herufi ndogo haitakubali, account zao ni case sensitive.
    2) Ukisha msajili, upande huo huo wa kushoto, nenda kwenye PAYMENTS - third party transfer, the utachagua huyo mtu, kiasi cha fedha utakacho tuma na acount yako.

    Kama utaweza kufanya hivyo na imani utaweza kutuma fedha.
     
  4. V

    Vumbi Senior Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama wameshakupa internet accounting ID na password, then unaweza kupata huduma zote za internet banking ambazo ni kuhamisha fedha kutoka kwenye account yako na kwenda kwenye account ya mtu mwingine wa CRDB pekee, hawatoi huduma kama huyo mtu anayemtumia hayupo CRDB. Hii huduma nimeitumia mpaka sasa nina miaka miwili ni nzuri sana sihitaji kwenda kukaa foleni bank ili kumhamishia mtu fedha ambaye yupo CRDB, naingia kwenye internet na kutuma fedha japo wana chaji kila mwezi Tsh 1000. Huduma ya kununua vitu online kama ulivyo eleza hapo chini siyo sawa na huduma ya internet banking, inataratibu tofauti.
     
  5. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Crdb internet wamekuwa wezi,nadhan tunakumbuka tukio lakaribun mfanya biashara alikuta 3m zimepote.
     
  6. kinja

    kinja Senior Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuendelee kuelimishana
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Heri hiyo ya CRDB inafanya kazi.

    Internet banking ya NBC wameicomplicate ile mbaya - mimi nilinyoosha mikono na kuiachilia mbali.
     
  8. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni kweli kabisa ulichosema. Mimi vilevile ni mtumiaji mzuri sana wa hii huduma ya internet banking ya CRDB. Kwa kiasi kikubwa imepunguza/imeondoa ulazima wa kwenda benki endapo tu huduma ya kibenki unayohitaji ni kutuma fedha kwenda kwa mtu mwenye akaunti CRDB, kuangalia mwenendo wa akaunti yako. Huduma itakayompa mteja fursa ya kununua bidhaa online ni tofauti na hii ya internet banking. Huduma hiyo inaitwa internet enabling service. Hii ni lazima mteja aombe then card yake(visa/master) inawezeshwa kununua/kutuma online.
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mimi natumia crdb online kwa ajili ya kucheki balance etc,nilipojaribu kutuma kwa mtu mwingine ilishindikana,nadhani ni kwa ajili ya hilo swala la kuwa na case senstive J ktk acount numbers za CRDB.

    ila nahisi ktk swala la online payments and transfers NMB wako juu.
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Natumia online ya CRDB tangu 2006 sijawahi kupata tatizo lolote, hakikisha unayemtumia account yake ni ya CRDB, hakikisha hakuna cross currency kwenye hiyo transfer yako na hakikisha account ya huyo unayemtumia umei save.
     
  11. m

    mesack Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante kwa mchango wako,nimefwata taratibu zote za usajil wa iyo huduma ila bado inazingua
     
  12. m

    mesack Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thnx,kote huko nafika ila bado inagoma
     
  13. m

    mesack Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thnx,ila naomb unifahamishe izo taratibu za kupata huduma ya kununua vitu online
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Wewe umewezeshwa hiyo huduma ya ''internet enabling service'' na uanweza kununua vitu online?
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Naomba utukumbushe tukio hilo ndugu jinsi lilivyokuwa!
     
  16. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi mwenyewe nimejisajili na hiyo online banking na ninianunua vitu kama kawaida bila ya tatizo lolote,cha kufanya fungua akaunti paypal hawa jamaa watakusaidia purchasing zote za kwenye internet na wanakata pesa kidogo sana,mi nanunua vitu kupitia paypal bila ya matatizo yoyote.Onyo akaunti yako ya kununulia vitu online usiijaze pesa nyingi.
     
Loading...