Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kutuma message bureee!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by deojames, Dec 17, 2011.

  1. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ili uweze kupata hii service unachotakiwa ni kufungua hii website JaxtrSMS - The World's Only Free and Open Texting Application kisha download jaxtrsms app ambayo ni compatible na simu yako. Ukishadownload hiyo app ifungue na ujiregiste, ukishamaliza hawo jamaa watakutumia validation sms kwenye namba yako na hakikisha ume confirm kwa kuopen hiyo link waliyokutumia hapo ndipo utaweza kuenjoy hizo unlimited free sms.
    Note: hiyo huduma inaitaji internet connection
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe sio bure sasa wanakukata kwenye internet services kama kawaida..
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    starehe gharama
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,977
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    ni bure wanaokata net si mtandao? Ina maana kama una wireless connection au unlimited bundle si hukatwi hela
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndiyo matatizo ya kukurupuka...sasa sijui alikuwa hajui kama intanet inalipiwa? hakuna cha bure hapa duniani
     
  6. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hata kama service provider watakukata pesa ila pesa yenyewe itakuwa ndogo sababu sms ime contain txt hamna picha ambazo zinakula bandwidth. Its less than 1TSH
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hivi wireless hailipiwi eeh? Wengine tunagoogle kwa visimu vyetu vya tochi hata hatuelewi.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Nime download nimeregister lakin hawajatuma link wamenitumia namba kibao kwenye SMS au hiyo link nainconfirm wapi kwenye inbox ya jaxtrsms?
     
  9. G

    Ginner JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Acheni kubishana upumbavu...au kujikuta mnajisahaulisha.....nimefata maelezo ya mheshimiwa na nina watext wadau wangu bure popote dunia hii kwa rate ambayo siwezi hata kuinotice kuwa imekatwa....asa mnaojikuta mnabishana akati application hamjaishusha kwenye simu zenu mnamatatizo...
     
  10. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapa matapeli wa kinigeria watapata wengi wapenda dezo. Shauri yenu. Baada ya kulizwa tutawasikia humu mkilalamika na kulaani badala ya kujilaumu kwa ujuha na kupenda dezo kwenu. Shame on you!
     
  11. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana.nilikwa napata tabu kuwasiliana na watu wa nje,hii ndio buree
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakikisha country code ilikuwa sawa,na sajili namba uliyoko online. Mimi ilikuja fasta
     
  13. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It works, and 'its almost free'. Nime2ma msg kwa jamaa UK imenicost TSH 1.95. Thanx 4the info mleta thread.
     
  14. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Usiniambie! Kumbe vitochi na vyenyewe vimo eeh!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nafikiri alimaanisha ukiwa ofisini. Hata kangu ni kamchina ila nikifika sehemu yenye wireless (ofisini) kanajibadili hivyo ile alama ya E inapotea na ya wireless inatokea.
     
  16. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mpayukaji hapo umenena! Mi cjaona ki2 cha bure hapa dunian.....! Hapo kuingia kwenye Net tu lazima $...
     
  17. N

    Nassor Mwanaharakati Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio bure kama mnavyibishana ila harama ya sms ni zaid ya bure coz sms kutuma nje ya nchi ni kama sh 100

    Asante mkuuu kwa maelezo ya zaid ya bureeeeeeeeee
     
  18. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    thanks....... .

    wenye android phones nendeni MARKERT mtapata app hii, inaitwa JAXTR

    iko poa, inafanya kazi bureeeeeeed!""''''"""
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    vitochi vinaweza vikiwezeshwa. Lol.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kwahiyo ofisi ndio inagharamia hapo. Dah! Hivi tutasema ni bure hiyo?
     
Loading...