Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kutongoza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Sep 18, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,137
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    hizi hapa hatua muhimu kabisa za kumtomgoza mwanadada ndani ya dakika chache tu atakuwa amekubali.
    Mwanamke huwa navutiwa sana na mwanaume ambaye ni mkorofi kiasi fulani.
    1. Hakikisha mara ya kwanza kabisa unamgusa labda kwenye bega au sehemu ambayo si ya kumdhalilisha.
    2. Hapo utakua umeanzisha mazungumzo na huyo mwanadada.
    3. Usimwambie ninaomba namba ya simu bali mpe simu yako na umwambie aandike namba yake kwenye simu yako.
    4. Mkaribishe sehemu ya pembeni ili muweze kuongea.
    5. Mguse begani mwambie amependeza sana. (msifie)
    Hapo changanya na za kwako
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmh! wanakuja wataalamu, mi sijatongozwa bali nilitongoza teh
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kama kutongoza kwednyewe haswa ndiyo hivi, basi miye sijui kutongaza.
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Mi naamini kila mtu ana namna yake ya kutongoza... Hakuna formula ya kutongoza bana...!
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mi huwa namkonyeza mwanamke na ukope,then na smile after hapo namuacha anajiuliza maswali zaidi ya mia
    badae ndio naanza kumwaga sera mdomdo.........mpaka TICK!
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kumbe siku hizi bado watu wanatongozana!! mi mpaka kutongoza nimeshasahau .........
     
  7. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,137
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Unachukuaga CD nini wewe?
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mmmmmmmh!
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Sawa. Lakini kama kutongoza ni rahisi hivyo, mbona Einstein hakutoa formula ya kutongoza?
     
  10. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nakupa TANO! well said..haya sio mambo ya kukariri kama formula jamani.....!!hapo ni maujanja ya mtu binafsi.....
     
  11. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Leteni uhondo jamani tujifunze wengine domo zito humu kwa magreat thinker ndo tunapata mautundu.Mbona watakoma!!!!!!!
     
  12. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kila mtu ana namna zake za kutongoza. Hakuna general formula ya utongozaji. mfano mimi nahitaji namba ya simu 2.. N the rest 'll be history.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Wewe kwa viwango vya wadada wa mujini GAME LAKO LIPO CHINI SANAAAAA! Maybe unatongoza watoto wa kitaaa sio WADADA WA MUJINI! Mimi hapo huningoi hataaaa!

    Sasa ngoja nikupe muongozo wa kumngoa mdada yeyote wa mujini bila presha!

    1. Usimpe namba kwa kuitaja ili aiandike, Noooo! Mpe business card ili ajiridhishe bila shaka lolote mambo yote kuanzia title, jiofisi unalofanyia, na details zingine.
    2. Business card iambatane na mwekundu au hata 2 au 3 for voucher! Ukisisitiza hutaki kumtia gharama ya kukutafuta.
    3. Sehemu ya mazungumzo mwache aitaje yeye, alafu propose mahali babkubwaaa zaidi ajione kwako yeye badooo sanaaa!
    4.Mkikutana usimtafute tenaa! Mskilizie tu umuone.
    5. Akikutafuta ujue umewini jumla jumla na no mizinguo tena!!!

    ANGALIZO
    Hizi mbinu kwa wasio oa tu! We una mke jichanganye kuipa details nyumba ndogo, mkigombana unamkuta ofisini mapokezi anakungoja!!! LOLEST!!!!!!!!!!!!
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi huwa nampa tu number yang halafu namwambia tukutane Lodge room number fulani tumalize mchezo..sikuhizi hakuna mirorongo ya hivyo ni kupotezeana mida tu.
     
  15. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kwote huko kwa nini mi najipakaga dawa flani hivi, nikikugusa tu umekwisha,....kuhangaika staki
     
  16. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    hahaa JF never boring
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh hivi siku hizi kuna kutongoza tena
    Wakati simu, SMS, BBM, Whatsspp, Viber, yahoo messenger, facebook, and the like zimejaa tele mnaambiana maneno yote mnayopyataka
    Ahhh ngoja nijifunze mbinu za uzeeni japo itakuwa too late
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,061
    Trophy Points: 280
    kumbe ndio maana huwa sikubaliwi...........
     
  19. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lazima usahau kutongoza maana watu kama nyie ni wazee wa mipira iliyokufa. Mnawavizia walevi tuu akishalewa unajiokotea kiulainiiiiiiiiiii!
     
  20. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kiongozi,we unavuta tu unakula mzigo?
     
Loading...