Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kutest kama ani virus yako ya ukwelii

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Zasasule, Sep 7, 2010.

  1. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    HII ni njia ya kutest kama anti virus yako ya ukweli ama la
    ukiona imeona virus ujue iko mzuka,ukiona kimya ujue kimeo hiyoooo

    tengeneza new text document. halafu copy maneno haya.
    X5O!P%@AP[4\PZX54(P^)7CC)7}$EICAR-STANDARD-ANTIVIRUS-TEST-FILE!$H+H*
    ukishacopy nenda kwenye file katika option ya kusave na uchague save as kisha andika jina.EICAR.COM halafu save
    baada ya hapo fungua hiyo command uliyosave


    kwa english ni hivi

    1. Open a text editor (e.g. Notepad)

    2. Enter the following text in it:

    X5O!P%@AP[4\PZX54(P^)7CC)7}$EICAR-STANDARD-ANTIVIRUS-TEST-FILE!$H+H*

    3. Save the file as EICAR.COM on your desktop.

    4. Open DOS and try to execute this .COM file (or simply double-click the file on Desktop)

    If your anti-virus software is working properly, it will warn you that a virus has been detected when you attempt to run the .COM file.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    mmmm mkuu umeitoa wapi hii isije ikawa ndio natengeneza kirusi chenyewe kwa kufanya hivyo, hebu nitoe hofu maana nimetumia ant virus nyingi lakini wapi
     
  3. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usijaribu ni wadudu nina jua umeitoa wapi?
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kamefyekwa kabla hata sijamaliza ku-save!
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    mkuu unatumia antvirus gani
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu hi siyo njia FEASIBLE ya kutest virus.
    Kuna kitu kinatwa False positive and false negative detection kwenye virus.

    Na watu wengi wasiojua wanahisi ativirus zao ziko super kumbe zintumia logic ambazo sio tishio. Mfano ni Key generator na huo mfano wako ni mmoja wao. Hiyo detection uliyoweka ni FALSE POSITIVE.

    So kudetect kitu kama tishio wakati sio tishio haina maana hiyo ni virus nzuri.

    Kitu pekee kinachofanya kuwa na virus super ni kuwa na updated virus definition engine. Utashangaa kuwa hilo file juu likawa detected hata na virus engine ambayo haijawa upadate kwa mwaka????

    Attact, threat zinakuja katika forms tofauti so usiamini kwa 100 % hiyo test hapo juu.
     
  7. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Natumia Bitdefender Antivirus 2010
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kweli ni KIRUSI. Ila kwa McAfee yangu KIMEZODOLEWA!!!
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma kijana? Kweli hapo kuna utata. VP kama AV yangu haikuwa updated kwa muda mrefu? Huyu Mwana JF inabidi atuweke sawa. Vinginevyo na wewe papaa zingatia tofauti ya virus na anti-virus. Maana kwenye comments zako umetumia neno virus kama kumaanisha anti-virus.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Usiogope kijana. Wanaotengeneza virus ndo wanaotengeneza na kuuza antivirus.

    Jamaa kamwaga upupu wa maana = Teknomaarifa
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni antivirus ya Kihindi zaidi
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Detected and deleted by AVG!
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    avg
     
  14. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AVAST 5.0 imechemsha aisee!
     
  17. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi natumia E set,iko bomba saana kuliko hizo nyingine.kwanza E set siyo nzito.hizo anti virus nyingine nbi nzito ile mbyaaaa hadi zinafnya mashine inakuwa nzito time nyingine
     
  18. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    BROTHERS tumieni E SET NI NZURI,i have tested it.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Natumia AVG aisee imekata kimeo hata kabla hakijafika mbali
     
  20. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo tumezoea vitu vya free edition
     
Loading...