Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kutengeneza nokia usb charger!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHAROBALO, Jun 6, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hellow JF!!

    Umeshajiuliza kwa nini NOKIA hawajaruhusu uwezo wa kucharge simu zao kwa USB cable?!!

    LOh...Ukiwauliza wao wanasema kuwa ni kuwa Hawaamini Computer,na voltage zaweza change!!

    Haha ha thats childish..Simu zote duniani zina charge kwa usb kasoro wao. Unajua sababu yao kuu ni Biashara, wanataka waendelee na mauzo ya Chargers zao,sababu kila mtu akiwa na USB cable kile kiwanda cha NOKIA CHARGERS kitafungwa.

    Haya jinsi ya kutengeneza NOKIA USB CABLE::

    NOTE:: jana nimepima volt zinazotoka kwenye normal charger ya nokia nikaona ni 5 v. ni kapima volt zinazotoka kwenye normal computer na laptop yangu nikaona ni zile zile 5 v.

    nikagungua kuwa unaweza charge nokia au simu yoyote duniani kwa usb port

    Mahitaji::
    -Nokia charger ambayo huitumii(hapa tutakata waya tu)
    -Usb cable ambayo huitumii(pia tutakata waya)
    http://www.phreemms.com/usb/whatyouneed.jpg

    HATUA KWA HATUA
    1)Kata waya wa usb kutoa kile kichwa kibaki kile cha kuchomeka tu kwenye usb port namuna hii
    http://www.phreemms.com/usb/splicedusb.jpg

    2)Kata charger ya nokia ubaki na kile kipini cha kuchomeka kwenye simu tu.

    3)Sasa unganisha waya za kwenye usb na za pini ya charger,namna hii
    http://www.phreemms.com/usb/joinwires.jpg

    (hakikisha unaunganisha mwekundu kwa mwekundu na mweusi kwa mweusi. kama hazina rangi hizi basi hakikisha unaunganisha waya zinazo fanana tu. kama huwezi ni vizuri kumuona mtaalamu)

    baada ya hapo chomeka kwenye simu na utaona inacharge...
    KAMA HUNA UHAKIKA NA UNACHOFANYA BORA UMTAFUTE MTU ANAYEJUA UMEME AKUUNGIE AU FUNDI YOYOTE ATAKUUNGIA)

    Cheers baada ya hapo unaitumia ukiwa ofisini hata nyumbani ni rahisi na easy kuliko kutembea na charger muda wote!!!!

    Enjoy guys.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    asante sana blaza
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    usisahau kufunga na gundi maungio yako ili waya zisigusane.
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    im glad umekubali maana nimezoea kuona bujibuji anaponda tu ...haha aha
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    asante sana mkuu kwa kutupa maujanjaujanja sie wagema ulimbo
     
  6. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    thanks blaza washawasha
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ngoja nkugonge thenkthi kuubwa!
     
  8. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wakuu wala msihangaike sana zipo usb malaya zenye pini karibia simu zote unazozijua kichwa chake cha usb unachomeka na kichwa cha umeme,huwa natumia kuchajia simu zangu za iphone na nokia kwa kutumia laptop yangu nikiwa safarini na moto unaingia bila ya tabu yoyote.
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Binafsi sitaacha kuhangaika na maelekezo ya Shorabaro kwa sababu nimeona yana msaada zaidi ya hayo yako ambayo sijapata msaada wowote, weka mwongozo wa ni duka lipi zinapatikana hizo universal USB ili nii-value post yako kama msaada, mbona mwezio ameweka hadi picha, wewe maelezo tu ya duka lilipo ni nongwa?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi naonelea inabidi utumie risasi kuungia kwani ndo imara zaidi kwani waya hazita legea na kusababisha shoti..
     
  11. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Tupe mwongozo mkuu!!! ila No need kwa sababu hatautayotengeneza hapa itafanya kazi ile ile tena utasave pesa sababu vifaa vyote vinapatikana hata nyumbani..
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee mkuu kama wafrica wote tungekuwa hivi tungefika mbali sana,asante sana
     
  13. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kaka save umeme na pia hiyo gun utapata wapi ukiwa nyumbani, yeah risasi itafaa zaidi mkuu tena inakuwa imara zaidi cheers!!
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nadhani nokia wameshatoa simu znazotumia usb chargers.
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Labda Nokia za Mchina
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mbona mimi nina kinokia changu kinakula moto kwa usb cable kwa raha mstarehe kabisa
     
  17. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Tupe mfano!!!!
     
  18. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  19. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
  20. A

    Al-Mende Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante sana mkuu..!
     
Loading...