Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kutengeneza Logo ya kampuni au shirika

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by koo, Jul 18, 2012.

  1. koo

    koo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heshima kwenu wana jamvi. Naomba mwenye taaluma ya jinsi yakutengeneza logo ya kijikampuni changu hapa uwezo wa kununua sina na taaluma ya it sina kabisa naombeni msaada.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwani unavyo jua bei ya kutengenezewa logo ni bei gani? acha ubahiri..lol

    download hii software kutoka kwenye site hii itakusaidia: www.[B]aaa[/B]-logo.com
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Una kampuni halafu hela ya kutengeneza logo huna?
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unamiliki Kamuni hela ya kutengeneza logo huna? kua serious mkuu
     
  5. Jemedari Kalundi

    Jemedari Kalundi Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello habari, toa specifications ya Kampuni yako ina deal na shughuli gani? kama una corporate colours na vision yako. email jkalundi@gmail.com Am graphic Designer
     
  6. koo

    koo JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu kwa uungwana wako. nimekutumia mail
     
  7. koo

    koo JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimetumia hiyo software nimetengeneza lakini kuitoa kuweka kwenye document zangu imekataa kama unaweza kutoa msaada zaidi nitashukuru hasa kwenye kuihamishia kwenye ms wd
     
  8. leh

    leh JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    koo namie nitumie details ya kampuni, what your motto is, what you deal with.. nitakutengenezea logo usiwasikilize wanaokusema kwa kutokua na hela. bill gates alikuwa anatumia simu za chuo ya washington kufanyia deali, uwezo wa kuwa na private line hakuwa nayo, look where he's @ now. kutokuwa na finances has never hindered anybody with a vision

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka unatisha sasa chakushangaza hunataaruma ya IT alafu unataka kutengeneza logo ya kampuni yako duuuuH!!! hii nimeikubali ilakumbuka kuwa hiyo ni kaz ya mtu sio kama kutunga bongo flaver kila mtu anaweza haya kazi kwako
     
  10. h

    honesty Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaa logo mpaka ulipie hii ipo poa zaidi LOGO CREATOR
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Kampun bongo kutengeneza sh 6500 hadi 13 sasa we washangaa nini kwamba ana 13000 halafu hana logo?
     
  12. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If you are really serious mkuu inabidi ulipie logo hata kwa pesa kidogo,huwezi kuwa na kampuni halafu ukashindwa lipia hata elfu shilingi kadhaa za logo professional!Kumbuka wengi wanaodai kutengeneza logo bure wanaweza kuwa aidha sio serious into graphics business ama wanategemea pia utawapa kitu kidogo later.Kama jasho la mtu halali kuliwa,kuuuuuula!

    Cheki

    LOGOZETU

    Ukipenda designs zangu za logo,nicheki kwenye e-mail tutafanya kazi yenye quality.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyu anataka hela kama mjasiriamali..
    na huyu anamshangaa mleta mada kwa nini hana hela..

    huyu anataka kumsaidia ili azidi kuwa more competent kwa fani hiyo..

    mkuu mkwawa anatoa ufafanuzi juu ya uanzishaji wa kampuni..

    huyu biashara zaidi..

    mpaka hapo sijui nani anataka kutoa msaada juu ya utengenezaji wa logo :shocked::A S 39:
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    haya mkuu ndetichia tumekuskia ngoja tumjibu sasa software nzuri ya logo kwa opinion yangu ni photoshop. Hapa utahitaji knowledge ndogo tu ya kuunganisha layers za picha na vyengine utagoogle.

    Mfano ntakupa unataka utengeneze logo ya kilimo nenda google images google picha ya kuku, mahindi na mpunga

    Open photoshop yako vipange vizuri halafu eka maneno utapata kitu cha design hii

    [​IMG]

    Hio photoshop sio ngumu kama hajaelewa anajua muanzisha thread pa kunipata

    Kama hataki customization anataka copy and paste template ambazo zishatengenezwa ye achange text an color adownload software ambazo wakuu wengine wamezitaja kama

    Aaa-logo
    Smartzlogo
     
  15. leh

    leh JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sisemi wengine ila on my behalf, mie nipo kwa kusaidia anytime anywhere. I never pass off a chance to help if I can help. its just who I am
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...