Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya Kutambua Umri wa Mwana-JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chipolopolo, Mar 1, 2012.

  1. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Sisi ni ndugu. Tunakutanishwa na mtandao huu na kuwa familia moja japo wengi hatufahamiani. Hata hivyo,nimegundua namna ya kugundua umri wa mwanajumuia hii ya JF.

    Kwa namna gani unaweza kubaini umri kwa mfano: Lizzy, Marytina, Katavi, kwa kutaja machache? Njia ni hii: Uandishi na utumiaji wa lugha mfano: bac ma d 2ko pamoko sna!. Huyu anaweza kuwa kati ya 18-25. Japo wapo wenye umri mkubwa zaidi ya hapo wanaweza kuandika hivyo kwa kuambukizwa na wale wenye umri huo kwa kuwasiliana nao mara kwa mara.

    Uanzishaji mada: Zipo mada nyingine zinambainisha moja kwa moja mwandishi. Mfano-Kwanini wazee wenyevitambi, upara, mvi wanajirusha pub zenye vijana...? Itakuwa ngumu mwandishi huyu kuwa zaidi ya miaka 40. Atakuwa kati ya 20-30.

    Avatar nayo ina matter sana kuugundua umri! (hapa naomba nicheke!)

    Mifano ipo mingi. Ila nimetaja michache. Karibu kama unanyongeza au mchango wowote. I stand to be corrected though!
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    punguza hiyo range ya miaka ndiyo huo 'ugunduzi' utakapokuwa na maana
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 57,848
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 113
    Niambie umri wangu...
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,450
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 83
    mara nyingi wenye kuandia michango ama thread kwa mtindo huo ktk red sisi wakongwe wa JF tunajua wametokea FB.swala la umri wenzangu watachangia.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26,987
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 63
    35!Je unabisha?
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,450
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 83
    dah kaka NN upo!?.wakati flan niliona kama umetoweka hapa JF?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,486
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 63
    Ebu nikadirie na mimi umri wangu mkuu?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 57,848
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 113
    Nabisha!
     
  9. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kiingereza chako kizuri kinakuponza. Inakuwa rahisi kukukadiria. Upiga umande mkuu.30s!hahaha
     
  10. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nimepokea ushauri mkuu. Nitafanyia kazi!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26,987
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 63
    Ha,ha,ha,ha,haaa!Ukweli unaumaeeee!
     
  12. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mmmh...umependa kubisha Nyani!haha
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 57,848
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 113
    Ukweli gani ndugu?

    Anayejua umri wangu ni mama yangu aliyenizaa. Wewe ume guess tu na umekosea. Sasa nisiseme kama umekosea?

    Au wewe ndiyo mama yangu mzazi? Lol

    Manake JF msitu....unaweza kabisa ukawa ndiye mama yangu mzazi uliyenizaa.
     
  14. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Umempatia aiseee!haha
     
  15. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hahaha...kwa kutumia kadi ile ya mahudhurio je?
     
  16. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kigezo kingine nilicho kiacha ni "avatar'! 23-29!hahaha
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,039
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Mimi nina 45, je wewe katika makadirio yako kutokana na maandishi yangu ulikadiria kuwa nina miaka mingapi?
     
  18. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,356
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kwa kuwa hauyatumii yale 'madude' yanayotembea kizani, bali unatumia maujanja ya kawaida tu hapo sawa.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 57,848
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 113
    Kadi gani? Hujui kuwa kilichopo kwenye kadi chaweza kughushiwa?
     
  20. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Uko sahihi mkuu. Kama ujuavyo, FB umri fulani kule unavutiwa sana na hiyo kitu!
     

Share This Page