Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kushiba...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Papa Mopao, Jul 21, 2010.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Anza na glasi mbili za maji,telemshia mahindi ya kuchemsha matano,fuatiliza pilipili hoho kama tatu hivi,kandamiza viazi vitamu vinne vilivyoshiba, piga coca-cola tatu za chap-chap bila kupumzika,alafu endelezea kutafuna kilo tatu za mbuzi, nyunyuzia maziwa lita moja na nusu na ukamilishie slace moja ya mkate kabla ya kutundulizia mihogo mikavu miwili na bila kusahau umaliziaji wa firigisi kavu nusu.

    Hapo ndo utakuwa umeshiba vizuri kabisa...
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mlo au? si utakuwa unatengeneza mabomu tu tumboni!
     
  3. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    loh nimecheka mpaka nimepaliwa,.wewe lazima ulizaliwa kijijini na kukulia huko
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa! Wengine wanakula hivyo baba!

    Kuna wakati nilikaribishwa mlo wa jioni mahali,akatokea mgeni mwingine naye alikaribishwa,sasa kasheshe ni kwamba huyo mgeni akapakua chakula karibu chote akabakizia kiasi cha mlo unaomtosha mtoto wa miaka mitatu,na akamalizia mboga zote za majani na alipunguza mno nyama na akabakizia kiasi kidogo cha mchuzi na ndizi akazibeba kama tatu hivi wakati wenyeji wenyejwe wako kama sita hivi waliambulia kupika ugali na kula.
     
  5. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahahhahahahaha....basi mkuu maana nimeipenda sana hii...akina masanja waitumie
     
Loading...