Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kusajili shule ya computer

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Logo, Jun 3, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za wanaJF,
    1.Naombeni msaada wenu mimi nataka kuanzisha shulke moja makini tu ya computer. Basic Applications na Advanced applications je ni hatua zipi za kusajiri kwa mwenye ufahamu huo anisaidie!
    2. Ni mkoa upi ambao unaweza ukanilipa sana kwa mambo ya computer?
    shukrani kwa mchango wako!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    bwana mzee kuwa makini sana na lugha kama unataka tuone upo serious
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu! nashukru sana kwa ushauri wako!
     
  4. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2014
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hapa popote
     
Loading...