Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kusajili chuo na NACTE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Logo, May 7, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaada nataka kufungua chuo cha media ngazi ya cheti, mkoani Mtwara je, nahitaji kuzingatia mambo gani? na itacost kiasi gani?
    Asanteni
     
  2. T

    Twonyi Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna form za kusajili chuo ambayo itatakiwa ujaze na uambatanishe vitu muhimu kama vile legal document ie, business license/ memorandum of understanding, chater, etc. pia mtaala wa kufundishia ambao umeidhinishwa na NACTE (Kabla ya kusajili chuo chako inakubidi uandae mtaala kwa mwongozo wa NACTE kuna vitabu mbalimbali vinavtotoa mwongozo wa kuandaa mitaala vinapatikana NACTE), source of fund apart from students' fee, evidence of premises ie own/hired, qualified human resources ie walimu, institutional master plan etc. ambazo zimeeleza kwenye form kisha utaambatanisha na barua yako ya kuomba usajili then you send it to NACTE. kwa Maelezo zaidi tembelea www.nacte.go.tz
     
  3. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2014
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    How much it cost ?
     
  4. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2014
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    habari za masiku Chimbuvu
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2014
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    salama sana
     
Loading...