Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsi ya kurudisha classic Start button kwenye windows 8

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by UncleUber, Jun 27, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia windows 8 by default haina start button, hii inafanya iwe ngumu kufanya quick access ya programs. Njia rahisi at least kwa sasa ni kutumia small application inaitwa START8 Hii utakapoirun itarudisha classic start button pia inaondoa metro style. Inakuruhusu kubadili muonekano wa start button kwa kuright click kwny start button kisha pick different start image....
     
  2. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nilijaribu kuinstall windows8 preview nikashindwa..keys ziligoma so sikuweza kuendelea kama inavyokuwa kwenye other versions za windows kuwa hata kama huna keys unaweza ukatumia kama trial kwa mwezi..naomba unisaide keys au kama unalink inayoelekeza jinsi ya kuinstall windows8 unipe
     
  3. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hizo key huwa zinapatikana kwenye web yao ulikodownloadia
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hapa nna keys ambazo nimetumia na jana nimeactivate imekubali ngoja nikupe
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jaribu hii japo sina uhakika kama itakubali kwenye version yako

    TK8TP-9JN6P-7X7WW-RFFTV-B7QPF
     
  6. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashukuru sana Mtotosix.
    Sasa ndo nimemaliza kujazajaza hizi information zao..ukiacha hata moja process haiendelei mpaka zote ziwe umejaza..ngoja niijaribu nione inakuwaje...
     
  7. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hebu jaribu kubonyeza batani ya windows(ipo kama bendera hivi) kwenye keyboard start batani itafunguka kwenye skrini ya kompyuta
     
Loading...