Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kupata sauti kwenye pc pentium2

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Nov 27, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Naombeni ms2ada jamani.Nimeweka OS aina ya xp kwenye PC YANGU ya pentium 2.driver zote za sauti zimekataa kufanya kazi.naombeni msaada.jina la PC linanipa shida limeandikwa kwa kichina
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    usinikumbushe stone age, intel pentium ll
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    nadhani wataalam watakusaidia zaidi ukitaja ni aina gani ya PC .. nadhani drivers zinapatikana kwenye websites ya hayo makampuni .. mfano ukienda web ya Hp utakuta drivers ... Dell.. etcl ...
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mkuu muda na airtime uliyopoteza kuuliza humu unge-google sound drivers for ur specific machine ukadownload na kuinstal..ungekwama hapo ungesaidiwa
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    • Kwenye desktop yako Right click wenye my computer chagua manage kwenye list ya optin zitakazouja
    [​IMG]


    • Then litakuja dirisha(window) inayofanana na hii hapa chini. Angali ina la harware za sound utakazoona kisha hizo ndizo utakazotaiwa kutafuta
     

    Attached Files:

  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Asanten wote.Najaribu kutumia michango yenu.Nitaleta ripot.......
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    J
    bujibuji nimeiwekea hdd ya 40gb.ilikuwa na 3gb
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani jina la computer ni An Energy Star Ally.Nisaidieni kutafuta driver zake.
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu, huna watoto ukawapatia wakafunga kamba wakatengeneza gari ya kuchezea???? Pentium 2!!!!!!!!!!
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Acha utani.Naombeni msaada jamani.sina ujanja kabisaaa zaid ya JF.
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani msaada.Computer inasema no chip set.Nawezaje kutatua tatizo?
     
  12. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    No audio chipset ina maana gani jamani? Msaada jamani.
     
  13. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani msaada jamani.Mbona kimya?Nini maana ya no audio chipset?
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kuna kitu kinaitwa driver detective...ni softeware inatotumika ku detect drivers za kompyuter yako na kuziupdate zile zinazohitajika kuwa updated...sasa nenda kwenye torrents website yoyote(naamini unaejua kudownload torrents) search for driver detective ambapo utapata na keys zake (bila kupata full version itashindwa kuupdate maana itakudai keys) ukishaipata hiyo install then connect kwenye net pc yako...kisha fungua hiyo software na uscan drivers zako yenyewe ita detect zoote zinazohitajika kuwa installed na kuzitafuta online kisha kuziinstall...njia ya pili ni ku download kiyu inaitwa driver pack (sina hakika sana kama itakubali kwa pc za zamani kama yako) ila unaweza kujaribu ku itafuta hiyo online (ingawa ni kubwa kig\dogo kama GB2 hivi) hii inakuja na drivers nyiingi mbalimbali kwa ajili ya pc nyiingi za ina tofauti (laptop and desktop)...so ukiipata hii inaweza kusaidia!!
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nashukuru.ILA BADO SIJAJUA NINI MAANA YA NO audio chipset
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ish...kumbe shida ni kujua maana ...nenda google!!
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    shida yangu ni kujua kama ni software au hardware kaka.Nisaidie tafadhali
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  19. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pc za zamani walikuwa wanaweka separate Sound Card, Display Card etc. Angalia ndani kwenye Main Board kama kuna PCI Card slot iliyowazi, kama ipo nunua Sound Card pachika hapo. Ukimaliza hilo njoo tukupe maelekezo zaidi
     
  20. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kazi imekwisha asanten
     
Loading...