Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kupata mimba ya mtoto wa kiume

Discussion in 'JF Doctor' started by Christa, Dec 17, 2012.

  1. Christa

    Christa Senior Member

    #1
    Dec 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wenu,nimeolewa na nina watoto 2 wa kike.nifanyeje ili nipate mtoto wa kiume mana mme wangu anapenda sana watoto wa kiume hivyo ananikosesha raha.

    ======
    [​IMG]


    ========

     
  2. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani pole.... Usiwe na stress sana especially ukiwa unataka kuonana na baba kwenye mambo yetu yale! Af maswala ya mtoto mshirikishe Mungu na pia usali sana mama kwa sababu Mungu wetu ni mwaminifu... Mshkuru sana Mungu kwa hao wawili aliokupa na hongera sana coz wapo wanaotafuta hata kushika mimba tuu na hawafanikiwi hivyo usivunjike moyo hata kidogo.

    Ila pia baba mtoto anatakiwa kubadili mtazamo wake kuhusu watoto... Mtoto ni mtoto jamani inategemea tu na utakavomlea. Kuna familia nyingine zna watoto wa kiume ila unakuta wa kike wanaout shine hata wale wa kiume hivyo ni swala la mtazamo tu.. Hata hivyo tuwasubiri wataalamu wa hayo mambo nna uhakika watakusaidia zaidi.
     
  3. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,584
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    pole sana,kwa ushauri tu,kama unataka mtoto wa kiume,chukua vijiko vitatu vya chakula vya sodium carbonate,changaya na liter moja na nusu ya maji,tumia mchanganyo huo kujisafisha sehemu za faragha kabla ya kukutana na mzee,kitu kitajibu
     
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  5. Christa

    Christa Senior Member

    #5
    Dec 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chakula cha sodium carbonate ni kip?/kinapatikana wap?
     
  6. Christa

    Christa Senior Member

    #6
    Dec 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx kwa ushaur [email protected]
     
  7. stevelwa

    stevelwa Senior Member

    #7
    Dec 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa kike: Hesabu siku tatu za mwanzo yaani siku ya 11,12 na 13 baada ya Mp na
    mtoto wa kiume: hesabu siku tatu za mwisho yaani siku ya 14,15 na 16 au 17 baada ya M
    p.

    ILA bado itasubiriwa mwanaume atatupia nini, coz mwanamke huwa ni XX wakati mwanaume huwa XY sasa hapo mwanaume akitupia Y basi unapata jaribu hiyo, kuna mtu wa mzunguko wa siku 28 alitumia mbinu hii na akapata kama alivyotaka, ikiwaje ni PM nkueleweshe kwa undani.
     
  8. Christa

    Christa Senior Member

    #8
    Dec 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naanza kuhesabu siku ya kwanza ninapoanza Mp au baada ya kumaliza hedhi Mp?
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,301
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 63
    Hesabu mara unapopata MP
     
  10. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,453
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 48
    Kama sikosei mwanaume ndio ana determine jinsia ya mtoto na kuna ambao wapo wachache huwa wanatoa jinsia moja tu hata azae na wanawake kumi (hapa wataalamu watanisahihisha maana nilisoma biology ya kujibia mtihani tu hivyo naweza nikawa sipo sahihi kabisa)
     
  11. R

    REAL INTELLECTUAL JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2012
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tell him to stop that patriarchy behavior kabla Mungu haja chukua uamuzi juu ya hiyo
    tabia yake na mwambie akumbuke kuwa kuna wanao muomba MUNGU awape hata wa kike
    ambao yeye anawaona sio kipaumbele.
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,301
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 63
    Mkuu REAL I usemacho ni sahihi kuna wanaotafuta mtoto yoyote bila mafanikio.
     
  13. Sekema

    Sekema Senior Member

    #13
    Dec 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani shida ya Christa si tatizo la mmewake na wala hajaomba ushauri juu ya mmewake kutaka mtoto wa kiume na inawezekana mme wake hayuko siriasi kiivyo katika kutaka huyo mtoto wa kiume isipokuwa ni yy Christa ili kufanya mamboresho kaomba ushauri ili kama inawezekana apate mtoto wa kiume na ndo maana kauliza jinsi ya kutaka mtoto wa kiume! tujaribu kuelewa muhitaji anataka msaada gani/upi!
     
  14. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,584
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    baking powder ile ni sodium carbonate,unajua majimaji ya ukeni yana acid ambayo ni weak,sasa sodium carbonate ni weak base,ambayo inaanfanya neutralization proces na kufanya yale majimaji kuwa hayana acid,mbegu za kiume huweza survive katka hali hiyo,za kike haziwezi kusurvive
     
  15. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 3,912
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 63
    2mia malimao ndo acid yenyewe kuu mbegu za kike
     
  16. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,418
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 83
    Ni rahisi sana subiri siku ya tatu baada ya breed kuanza utaona utando mweupe na mzito sasa hapo unaweza kumpa mimba mkeo I mean kukojoa shahawa zako na mimba ya mtoto wa kiume itapatikana.

    =================================================
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2013
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,969
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Hii ukimuuliza mwanafunzi wa form three aliyesoma biology topic ya reproduction atashangazwa na hiki ulichoandika.

    Breed = Bleed
     
  18. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2013
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,385
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Du,hii shule imeingiliwa na F ya biology
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2013
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,969
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Umeona eeehh!!
     
  20. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,418
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 83
    basi hedhi niliipata hii mwaka jana nikajaribu kwa baadhi ya watu kama kumi wakafanya na wake zao na mimi nikafanya kwaka jana nikafanikiwa kupata motot wa kiume
     
Loading...
Similar Threads - Jinsi kupata mimba Forum Date
Jinsi ya kupata mtoto wa kike JF Doctor Aug 4, 2015
Jinsi ya kupata mimba haraka JF Doctor Jan 7, 2014
Jinsi ya kupata mtoto jinsia uitakayo! JF Doctor Mar 6, 2012
Jinsi ya Kupata watoto Mapacha kwa njia ya kawaida JF Doctor Feb 1, 2012
Sababu ya kupata Kwikwi (Hiccups) na jinsi ya kuitibu JF Doctor Dec 13, 2009

Share This Page