Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kupata akaunti kwenye jf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Prisoner, Feb 12, 2010.

  1. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakubwa?

    Naomba na mimi niwe mmoja wa akaunti ya prisoner@Jamiiforums.com nitafurahi sana Je nifanyeje? Naombe wenye kujua anielekeze. asante
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mtumie PM Invisible au PainKiller au Max Melo na watakujulisha cha kufanya.
    Ni hayo tu.
     
  3. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nashukuru sana Mkubwa sasa Kwani jamaa si wameiona hii meseji nitawasiliana nao kivipi? maana kila kitu kipo hapa JAMVINI
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    andika PM tu wataku-attend immediately!!
     
  5. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pm

    habari
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kheee nilimaanisha waandikie hao Idimi alowataja hapo juu Privae Messege aka PM!!!!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahah heheeee, Prisoner leo umenipa raha... maana umefuata maelekezo kama yalivyosema!!!!

    Its good BHT katoa maelekezo zaidi
     
  8. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani eeehe!! mi nimishindwa sasa wajulisheni haoo Mods wanisajili sasa kwani hata sijui nianzie wapi??? Kulia au Kushoto??????????????
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nisaidie naona bado hajaelewa jamani!!! (nimeshindwa kujizuia imebidi nicheke De Novo LOL!!)
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Ndg Prisoner,
    Samahani kwa kutokukupa maelekezo ya kutosha tangu mwanzo, nilijua ww ni mwenyeji kama sie wengine, pole sana. Fanya hivi:-
    Tuma email kwa kutumia akaunti yako yoyote ile, kwenda kwa 'Invisible@jamiiforums.com'. Mweleze kwamba ww ni mwanachama wa JF na unaitwa 'Prisoner', uombe akupe email address ya jina lako la hapa JF. Yeye atakupa maelekezo yote muhimu.
    Ni Hilo tu.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Naomba msamaha kwa tabia yangu mbaya,
    Nimechekeshwa sana na mazungumzo ya idimi na prisoner..
    yaani hadi machozi yamenitoka, wenzangu walipotaka kujua nina cheka nini, nikawaonyesha, wao ndio wamecheka kweli kweli.
    Hakika ljumaa ya leo imekuwa nzuri sana kwangu.
     
  12. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #12
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nashukuru sana hapa napumuzika nasubiri majibu.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaa mie namlaumu De Novo ndo kaniponza nikamcheka Prisoner!!
     
Loading...