Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuongeza sauti kwenye computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by prakatatumba, Nov 15, 2011.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WanaJF ninalaptop HP 510 ilikuwa na window7 ultimate na sauti ilikuwa poa na ya juu nikaiformat nikaweka tena window7 ultimate but sauti imekuwa chini mpaka usogeze sikio kwenye speaker ingawa speaker volume ipo juu.
    NAOMBA KAMA KUNA JINSI NINAWEZA KUBOOST IWE JUU NAOMBWA KUJUZWA AU KAMA KUNA PROGRAMS ZINAWEZA KUBOOST NIAMBIE NIZIDOWNLOAD..
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Peleka kwa fundi bana!!
     
  3. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe!!!
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ufafanuzi wadau,tatizo sofware au hardware
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
  6. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hata kama ndo jukwaa la technology, kweli ndo tuulizane jinsi ya kuongeza sauti? Sitashangaa mtu atakapokuja kuuliza jinsi ya kubonyeza ENTER kwa sababu kabadilisha keyboard halafu hii ya saa hivi mpaka ubonyeze sana.
    No offence.
     
Loading...