Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya Kuongeza Mvuto wa Chumba cha Kulala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Mar 30, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Chumba cha kulala ni mahali ambapo unapatumia wakati ukiwa umechoka na unahitaji utulivu na pumziko.


    Ni mahali ambapo unahitaji kuondoa ‘stress’ zote na kutuliza mwili na akili, vilevile ni mahali ambapo kwa wewe uliyeolewa unapata faragha ya kutosha kuwa na mume wako.


    Kutokana na umuhimu wa chumba cha kulala basi ni vyema kikawa na mvuto utakaokufanya ujisikie vyema kuwa ndani yake namuonekano wake uchangie katika kukuondolea uchovu na stress.


    Haipendezi kuona chumba kikiwa kimejaa makaratasi, magazeti na vitabu kila mahali bila mpangilio mzuri.


    Weka vitabu na makaratasi yote mahali pamoja na kama unaweza kupata kabati na ukaviweka humo ili chumba kionekane nadhifu na sio kiwe kama maktaba.


    Nguo ziwe zimepangwa vizuri kabatini au sandukuni na zile chafu zikae mahali pake kwenye kapu la nguo chafu. Usiache nguo zinaning’inia kila mahali kwenye milango, madirisha, besele n.k maana inafanya chumba kiwe kimejaa na kuondoa mvuto.


    Chumba cha kulala sio stoo hivyo haipendezi kuhifadhi vitu vya zamani chumbani kama viatu visivyovaliwa, nguo za watoto zisizovaliwa, miavuli, makoti ya mvua, toys za watoto n.k kama kuna ulazima wa kuhifadhi vitu hivi chumbani basi tafuta sanduku la bati na uviweke na kuhifadhi juu ya kabati au mvunguni ili kuondoa mlundikano wa vitu chumbani.


    Kipambe chumba chako kwa maua na mapazia ya kuvutia. usipambe tu sebule na jikoni na kusahau chumba cha kulala.


    Chumba kinaongezeka mvuto pale unapokipamba kwa maua na vessel nzuri, fremu za picha, mapazia mazuri na pia kapeti zuri la kuvutia. Unaweza weka picha yenu mkiwa honeymoon kwenye fremu na kuiweka mezani au ukutani na ikawa pambo zuri sana la chumbani kwenu.


    Wekeza kenye mashuka mazuri na yenye kuvutia. Mashuka mazuri yanakufanya ujisikie vizuri unapokuwa chumbani na vilevile unapokuwa umelala.


    Hakikisha unayafanyia usafi mara kwa mara na kuyabadilisha badilisha sio kila siku mashuka hayo hayo (kauka nikuvae). Wewe pia ni pambo mojawapo la chumba, hakikisha unakuwa na nguo nzuri za kulalia zenye kuvutia na kukufanya ujisikie vizuri na mwenye kuvutia.


    Hasa kwa wale walioolewa ni vyema kuzingatia hili na kuepuka kuvaa ma-tsheti ya zamani na madela kila siku unapoenda kulala au unapokuwa umejipumzisha chumbani.


    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu umetoa darasa zuri sana kwa wote, wanawake na wanaume. Ni vema tukalielewa hili mwa mapana na marefu yake.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Sio tu chumbani sio stoo, bali sio museum! Asante kwa kutukumbusha.
    Unafanya kazi za internal decor mkuu? Ungetufahamisha huenda huduma ikahitajika.
     
  4. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    OK, umetoa somo zuri! shukrani za dhati kwako mkuu! endelea kutukumbusha na mengine yenye faida kama hili.
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    This is a "super" class! Jf is more than a Social University. Thanks YM, keep it up!
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu asante
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    tafuta ile picha ya mtoto wa makamba uone chumba cha kulala kinakuwaje. unatuuliza ss wa kwa mtogole hayo tutayajuaje.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh. Mabwepande na kwa mfuga Mbwa na room ya hivyo sina hakika. Hii Srade itakua na matumizi .
    Bt Masaki, Obey, Mbezi, na kufananako na huko hii Srade inamatumizi .
    Vinginevyo ina mpangilio mtamu! Nimeipenda .
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lazima leo shem akute chumba kimebadilika...
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nafurahi sana mkuu kwa kuliona hilo.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hapana sifanyi kazi za internal decorarion. Ila nina huo ujuzi cuz my mom and my dad walikuwa wakifanya kazi hiyo for fun ingawa walikuwa na kazi nyingine nzuri za kufanya. So most of the time nilikuwa nao nikijifunza
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    :..na kwa majikedume,na madumejike...
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Asante kwa kushukuru mkuu.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Thanks to you too.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Au sio?
     
  16. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mi nalalaga ubungo stand.
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Acha masihara mkuu. Mie niko serious ujue.
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,953
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    na watu tuache kujenga vyumba vidogo utadhani duka, yani mtu sebule kubwa lakini chumba cha kulala kinatosha kitanda tu na ikizidi kabati, chumba kina msongamano wa vitu kama duka. somo zuri i like it mana chumbani ndo ugonjwa wangu.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Thank you kwa ushauri wako. msg yako imewafikia walengwa.
     
  20. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thnx,umenisaidia mno.be blecd
     
Loading...