Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuona namba za simu za marafiki zako wote wa facebook

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chifunanga, Jan 19, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ukiclick link hii utaona namba za simu za marafiki zako wote waliopo facebook.

    Tena na siku hizi facebook inamkumbusha kila mtu aingize namba yake.


    Login | Facebook
     
  2. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    inabidi uwe umeshalogin kwenye facebook lakini
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hongera mkuu
     
  5. k

    keinyo Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hi.how I can connect wth facebook
     
  6. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp kwa marafiki zangu ambao hawajaandika namba zao ktk facebook?
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hupati number zao sababu hawajaandika
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, siyo kila mtu aliyeweka namba yake kwa FB unaweza kuziona.... Mfano ukifungua profile ya rafiki yako aliyeweka namba zake zionekane kwa friends wake utaiona namba yake pale utakapo tembelea Profile yake,au kwa kutumia njia hiyo hapo juu....,

    Pia unaweza kuweka namba zako na ukazificha kwa na kuweka sett "Only Me"namba yako isionekane kwa mtu yoyote zaidi ya wewe mwenyewe kuiona...... Hizo namba mnazo ziona ni kwamba wenye profile usika wameziachia kwa kujua au kutokujua...

    Ni sawa na unapo tembelea profile ya mtu na kuona e-mail yake aliyojiandikishia nayo FB, na wengine uwezi kuziona mail address zao, ni kwamba wanakuwa wamezificha zisionekane public ili kuepuka usumbufu usiyo walazima.


    Mfano mimi nimeficha E-mail address zangu zote zisiweze kuonekana na marafiki zangu (angalia setting kwenye picha chini)Kiasi kwamba hakuna mtu ambaye anaweza kuona namba zangu za simu au e-mail zangu kwa njia yoyote ile...
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • FB.JPG
      FB.JPG
      File size:
      30.1 KB
      Views:
      31,811
  9. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du uncle mail zote hzo!
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    teh teh teh! ndio zote zina matumizi yake tofauti tofauti....Ila mwisho wasiku nimeziunganisha kwa FB ili kupata wale watu muhimu niliokuwa nawasiliana nao kwa njia ya hizo e-mail
     
  11. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uncle rukus we nomaaa!...hahahah
     
  12. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safiii, senks
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh kweli aisee
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    du wewe ni kati ya watu ninaowavulia kofia hapa JF kichwa chako kimesheheni mambo lukuki kaka ,hakika una kipaji kikubwa sema basi nitoe rushwa ili nikinunue bana teh teh
     
  15. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Amazing...thanks mkuu!
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu, hamna sababu ya kunipa rushwa, tutagawana maarifa machache tuliyo nayo kwa njia hii hii, ambayo inatunufaisha wote hapa JF. Mimi siyo mjuzi wa mambo mengi ila najufunza kutoka kwa wengine kupitia sehemu mbali mbali....Nadhani na wewe unayojifunza hapa utashare na wengine kwingineko!
     
  17. g

    gwambali JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Rukus, naona kwenye picha una email ya Faceboo, nikitaka na mimi niwe nayo nafanya je?
     
  18. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pia kuna baadhi ya devices mf. Huwaei Ideos, hizi zinakupa uwezo wa ku-sync friends list ya FB kwenye phonebook (contacts), so kama friends wameweka namba za simu, email unazipata.
     
  19. peck

    peck JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanx for the good news
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    We Rukus utakuwa na IDs nyingi sana za kuingia JF...duh
     
Loading...