Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumuomba mwenza wako msamaha.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by samanya, Mar 19, 2011.

  1. samanya

    samanya Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJf,
    Hivi utafanyaje au utatumia njia gani ili kumuomba msamaha mwenza wako?:sorry:
    Naomba mnisaidie.!
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Just look at her/him on his face and say IM SORRY HONEY
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muombe katika hali ya utaratibu...mara nyingi kama yeye ana hasira we jishushe na uongee kwa ustaarabu!Muonyeshe kwamba unamaanisha unachokisema..yani kua sincere sio "We nisamehe bwana!"Kama inawezekana ahidi kutorudia tena kosa na ujitahidi kutorudia huko mbeleni!Na usisahau kuonyesha unajutia kosa lako!
     
  4. samanya

    samanya Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri lakini nimejaribu kumuomba msamaha lakini ananiambia kuwa nimemfanyia hilo kosa makusudi ili nimuombe msamaha coz najua tu kuwa atanisamehe.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama sio kweli mhakikishie sio kweli!Kama ni kweli kubali na uombe samahani kwa hilo pia!
     
  6. 2my

    2my JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole ila usikate tamaa we endelea tu kuomba msamaha atakuelewa na atakusamehe!!!!!!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Tafuta mahali anapopapenda, pateni vinywaji, msosi, piga story zingine mbili tatu halafu muombe msamaha kwa unyenyekevu kabisa ukionesha kujutia ulichokifanya.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
  9. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoe out luch or dinner hivi halafu mweleze kwa utaratibu usianze mambo kutafuta vijisababu sijui mungu kasema samehe saba mara sabini aaaahhhh wewe sema wewe kama wewe na uonyeshe nia ya kweli kabisa toka rohoni mwako usiongezee misitari yoyote zaidi ya ya kwako mwenyewe
     
  10. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Onyesha dhamira ya kweli kuwa unachosema kinatoka moyoni mfano unaweza shirikisha hata marafiki au ndugu zake kwa kutengeneza mazingira ya kukutanika pamoja halafu ukamwomba msamaha mbele ya wote (mashahidi) kwamba umedhamiria.

    kama hutaki kujumuisha wengine (mf kama ni kosa la faragha) onyesha dhamira ya kweli kwa kuahidi kufanya kitu usichopenda (ambacho yeye pia anajua hupendi kufanya) kama dhamana endapo utarudia kosa ili hali kuonyesha umedhamiria kujirudi.
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wagumu kuomba msamaha jamani, hata kama wanaona wamekosea
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    E bana ee kama anadengua na anazidi kuuchuna na wewe uchune tu mpaka kieleweke,asikubabaishe bana kwani yeye babako?
     
Loading...