Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumuogesha mtoto baada ya kuzaliwa

Discussion in 'JF Doctor' started by sixlove, Aug 26, 2012.

  1. sixlove

    sixlove Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wapendwa wana JF ,girlfriend wangu ni mjamzito hasa ukijua kwamba tulicheza karate nje ya dojo. napenda kujua ni jinsi gani ya kumuogesha mtoto mara baada ya kuzaliwa, na inachukua muda gani kumuogesha mtoto baada ya kuzaliwa? na ni jinsi gani ya kumuhudumia mtu aliyetoka kujifungua. Msaada pleaseeeeeeeeeeeeeeeeee.
     
  2. S

    Smarty JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hizo kazi za manes bana...we akipata uchungu mpeleke hospitali mkabidhi kwa nurse..dont worry the nurse will do everything for you.
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mama mzazi wa girlfriend wako anajua taratibu zote mara nyingi ndo huwa watu muhimu kuwepo wakati wa ujio wa mtoto duniani.
     
Loading...