Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumtambuilisha mtoto wa nje kwa mkeo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Sep 6, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna majambo yanayowasibu wanaume wengi katika pitapita zao na kung'angania nyumba ndogo wanajikuta wanapata watoto nje ya ndoa ni njia ipi ya kistaarabu ya kumtambulisha mtoto wako wa nje kwa mkeo unayempenda????????
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    hakuna forumula
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    hakuna
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,129
    Likes Received: 14,461
    Trophy Points: 280
    amlete ukiwa haupo tu nyumbani
    mkeo umkute kanuna na mtoto anatazama tv
    kinachofuata ni maelezo tu
    wakati jipu lishapasuliwa
     
  5. p

    pilau JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Je ina maana utalazimisha kwa mkeo pokea mtoto? au utaacha mpaka siku anaoa au kuolewa
     
  6. p

    pilau JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Usisahau kuwa mke mwenyewe ni bounce asije akawachanganya wewe na mwanao
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,682
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Njia ya kistaharabu? Kuna ustaharabu tena hapo wakati ushaharibu? Njia yeyote utakayotumia lazima kinuke tu; whether utapika pilau na sherehe ya kumuingiza mtoto ndani; whether utamleta kimya kimya...kosa liko pale pale.

    La kwanza ni usiri...maana unauliza kumleta ndani meaning umeshindwa hata kumfahamisha mkeo uwepo wa huyo mtoto unataka kuja na suprise kubwa kuliko. Lol. Mi naona ni very rude...kuzaa nje umeamua mwenyewe ...na whether mtoto anakuja ku wa join wenzie or not unataka tena kuamua mwenyewe.

    Ukipata mke kichaa atapishana na mtoto mlangoni...anaingia yeye anatoka.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    sijui tamaduni za huko kwenu, huku kwetu inatambulishwa mimba.

     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,682
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Afu mara nyingi ukiona mwanaume anaanza kufikiria kuleta mtoto wa nje ndani in most cases huko nyumba ndogo kimeshanuka...maana kama unaendelea ku mantain nyumba ndogo kwa nini unataka kuinyang'anya mtoto. Yeye hana right ya kulea mwanae? Au unamuona kicheche hana sifa za kulea?
     
  10. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mtume mtoto akampelekee ela ya matumizi alafu amwambie baba kanipa nikulete hapo habari kwisha
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua uwoga wa mumeo, basi lije suala kumtambulisha mtoto wa mpango kando
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ni tamaduni tu

    kuna nyumba nilienda, nikakuta unga, mchele na mafuta ya kupikia yanafichwa chumbani kwa wazazi, kidogo macho yanidondoke.

    Hii ya mtoto wa nje na ndani kuna sehemu wala hawatofautishi, mimba tu inaletwa home.

    Na mtoto kuletwa home si kwamba kimenuka, lakini lazima waotot wafahamiane wakiwa wadogo waweze kuishi pamoja.

    Kwa hiyo, hakuna fomula, kama kwenu huwa wanaficha hadi siku unakufa/anakufa fuata hayo hayo.
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,682
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Wapi dear ambako kuzaa nje ni sehemu ya maisha.

    Kwa faida ya mabinti walio single embu tumegee hiyo siri.

    My dad alimkataa kijana fulani alotaka kumuoa mdogo wangu kwa kigezo kuwa hao kazi yao kuzaa nje...wote tulibaki midomo wazi ...kumbe ni sehemu ya culture ya watu fulani.

    Mdingi mwenyewe anayesema hivyo alikuwa utulivu zero, lakini kweli kwetu hakuna mtoto wa nje...sijuhi aliwezaje ku control hiyo kitu isitokee.



     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    anitambulishe ili kiwe nini?nimlee?hapana jamani sina hicho kifua cha kule mtoto wa mwanamke aliyeingilia ndoa yangu!baki huko kwa moyo mweupe!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    wala si kuzaa nje tu.

    Mwanamme anatoka jioni home
    anakuaga 'ngoja nikatongoze'

    anarudi labda saa nne hana shati
    ana kanga kajitupia, anakuambia, nimeacha nguo wakusaidie kufua.

    Kama hujaona utadhani story, sembuse mtoto ndio aache kwenda kwa babaye??

    Kuna sehemu wake wengi ruksa, na usitegemee mtu anaoa tu bila kuwa hajafanya lolote. Sometimes wanazaa, wanaamua kuhalalisha.

    Yote inategemea umekulia wapi
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kama umediriki kumwita mkeo unayempenda, huyo mtoto wa kando katokea wapi?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    nyumba kubwa, huwezi jua kama hakuna mtoto wa nje.

    Ila inawezekana aliwapiga marfuku kukanyaga hapo kwenu, kuna watu wanafamiana misibani.

    Kuna dada mmoja mkubwa, alikutana na mama mmoja mtoto wa baba yao. Yule dada wa nje akajitambulisha. Yule dada akamjibu, tusijuane.

    Mie nikamshangaa, unakataa faida? Mtu mzima, anataka tu mfahamiane sababu mnashare baba unamfukuza? Wala hakutegemei??

    Mtu akitoka hapo kwa Mwingira, anaomba upendo wa baba, anyway nisiseme sana but wizi mtupu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,682
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Am sure unaongelea vijijini ambako bado wanaishi miaka 500 BC. Kha! Hapa town mwanamke gani utamuaga unaenda kutongoza???

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    dunia hii full unafiki.

    Wanamme wako disadvantaged kuhusu watoto wa nje. Wao wakizaa inajulikana from day one.

    Ni wanamme wangapi wanalea mamluki??
    Ukifikiria hapo tu, hutaona haja ya kumnyima mwanamme kukaa na mwanae.

     
  20. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio nyumba ndogo tu,HATA NYUMBA YA KATI,MAANA HAWA JAMAA WANA NYUMBA NYINGI!
     
Loading...