Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi Ya Kumtambua Freemanson

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Annael, Apr 20, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Haya hapa ni maelezo ya kumtambua Mtu aliye kwenye Company au dini ya Freemanson:

    1. Kila siku saa 7:00 usiku anaamka kwenda chooni kukojoa.
    2. Kila akialikwa kwenye mialiko anavaa suti yeusi na tai Nyekundu
    3. Anapenda sana kutabasamu tabasamu hata anapoelezwa jambo la kusikitisha
    4. Kila anapoingia chooni huwa anatanguliza mguu na mkono wa kushoto.
    5. Anapeda sana kuongea na watoto.
    6. Kila Tarehe 12 mwezi 9 lazima asiwepo nyumbani.
    7. Huwa anakuwa na majina zaidi ya moja (AKA).

    Kama unamaelezo mengine unaweza kuyatoa ili tuwasaidie wasiojua.
    NB: ukitaka kuwa ona kwamajina yao amka usiku saa 9:00 - 10:00 neda kakae peke yako baharini ndani ya mtumbwi na uzibe masikio utawaona na hawatakuona
     
  2. M

    McJO-CHINAKA Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Ndugu unamansha hata bongo wapo unaowajua? Npe ripot.
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Maelezo nimetoa ya awali kabla hata ya vtu vingine
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Dah hii kali Mzee!!
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mbona sielewi?
     
  6. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mambo ya kuamka usiku kwenda bahari siyawezi.Mama yenu nimuachie nani?
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu hivi leo juma ngap vile????
     
  8. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mh naukumbuka mwaka tu!
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Huelewi kitu gani?
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Leo ni ijumaa siku ambayo mafreemanson wote huenda kupata chakula cha usiku kweye mahoteli ambayo milango yake ya kuingilia imetazama kaskazini. Upo?
     
  11. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,865
    Likes Received: 2,114
    Trophy Points: 280
    duh.... mfano w hoteli hizo mkuu....tafadhali
     
  12. J

    Johnson2012 Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni hivyo mwalimu wote ni ma Freemasons maana wanapenda Watoto wacha wongo hatudanganyiki! sikuhizi Bongo ukizishika unaambiwa Freemason
     
  13. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi wapo tanzania?
     
  14. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,208
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    no wapo kitokoloko
     
  15. Okya

    Okya Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio maisha ya sasa na wengine wanaiga tu bila ya kujua ishara hizo zinamaana gani?
     
  16. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waislam tunafuata mafundisho ya dini yetu,tunaingia toilet kwa mguu wa kushoto!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me tarehe ndo NAIKUMBUKA,leo tar 20,mhasibu ana'andaa cheki
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ok.....
     
  20. S

    Smarty JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    huwezi kumtambua mchawi mpaka na we uwe mchawi... Utaishia kuhisihisi tu..
     
Loading...