Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumnunulia mpenzi wako zawadi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Jul 5, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zawadi ni kitu ambacho kila mtu awe mzee,kijana au mtoto wote wanapenda,na inakua namaana zaidi kama zawadi hiyo umeletewa na mtu unaempenda. Zawadi si lazima kiwe kitu cha gharama sana ila maana yake inabaki pale pale hata kama ni pipi ya TSH 100. Zawadi inanafasi kubwa katika kuimarisha mahusiano kwa wapendanao na kuweka kumbukumbu nzuri katika maisha. Sidhani kama ni rahisi kusahau zawadi uliyonunuliwa na mpenzi wako.Ipo wazi kwamba zawadi za surprise huwa zinakuwa na msisimko zaidi kwa mpenzi wako.Ili kufanikisha zoezi hili yapo mambo ya kuzingatia ili usije uka miss target.1.LAZIMA UMFAHAMU MTU UNAEMNUNULIA NI WANAMNA GANI Kama mtu wako ni free spirity, romantic or sporty. Labda free spirit angepennda flower jewelry or perfume, au kama ni romantic angependa lingerie set ,na sporty labda angependa vya ki sporty zaidi.2.CHUNGUZA HOBBY ZAKE Kama ni mschana je anapenda mambo ya ku bake?kama ni hivyo mletee surprise ya a new baking set with bowls, spoons, or a recipe book. Au kama ni mwanaume wako anapenda arsenal, man u etc mnunulie basi vifaa vya nembo hiyo. Au kama anapenda jeans za aina flani hivi, viatu vya aina flani hivi etc Ukijua hobby ya mpenzi wako utakuwa in a position to buy things which are in their hit shopping list. 3.UWE UNA RELATE MAONGEZI YAKEUtajua tu mtu anapenda nini kwa njia ya maongezi yake hapo unaweza kumtafutia zawadi nzuri ambayo atafurahia.Kama ni mdada kila mkipita mahala mkamwona teddy bear na kutaka kumshika basi keep inmind hiyo ndio hobby yake.Ukijua haya itakusaidia kutafuta kitu ambacho hakika kitamfurahisha mpenzi wako.Sio hujawahi kumwona hata siku moja ana jeans au kuongelea jeans we ukaleta jeans.Au hujawahi hata siku 1 kuona amevaa kitenge au kuongelea kitenge we ukaleta kitenge.Nimifano tu
    Nawatakia kila laheri wenye wa kuwanunulia zawadi.

    Nimimi wenu charger makazi yangu ukutani,jioni lazima uje tu!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zawadi za kazi gani?!Kumpenda/wapenda hakutoshi?!
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    thanks nimekusoma fleeesh! Wacha 2fanyie kaz
     
  4. charger

    charger JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahh kumbe lizzy upo?safari madoid!we endelea kukaa TAZARA eti unasubiri boti ya ZANZIBAR
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umesomeka mkuu
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhaah....mi nasubiria daraja!Zawadi za nini wakati wa mahusiano wakati kuhongana tulishahongana maanzoni?!
     
  7. charger

    charger JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    LIZZY hapo ndio huwa mnakwama,mkishapata uhakika mnaona mmemaliza safari,kunguru weusi unawajua?wanabeba hadi miswaki jiulize kama wanakulaga miswaki
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhehe....si wanaswakia?!SITOI zawadi unless tuko kwenye kipindi cha kudanganyana!!
     
  9. charger

    charger JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    LIZZY mama hata kama unajenga kinyelezi hatuendagi hivo??
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mh kinyelezi ndo nini tena?!
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    LIZZY umeshakuwa kirus mbona unataka kuniharibia sredi yangu lakini??
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Khaaa...haya kwaheri!!
     
  13. charger

    charger JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ngoja tu siutaleta tena sredi ya kande na kacholi kamaile iliyopita minaramba tu hata kama sio kitu cha kuramba.
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu mnunulie gari na nyumba ndo atakupenda zaidi, sio zawadi kibao lkn mnaishi nyumba ya kupanga na usafiri daladala...
     
  15. charger

    charger JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sio treni kabisa kama yako mkuu,yako kwani ulinunua wapi mkuu?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aksante kwa kuniongezea ushauri na skillz
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zawadi ni muhimu sana kwenye mahusiano, mie napenda kubadilishanazawadi na mpenzi wangu
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio lazima nyumba hata ukimpa pipi atafurahi tu
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli bhaana! Zawadi ni rushwa, i mean takrima ya mapenzi, si nzuri kabisa kama ukizidisha!
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wahindi wamenipora mkuu......
     
Loading...