Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumjua msichana mwenye mapenzi ya dhati na ya kweli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dottoz, Feb 25, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Nahtaji namna ya kumjua msichana mwenye mapenz ya dhati kwa ampendaye.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Basi utakuwa na mtihani mgumu kweli............
    Kipimo unacho mpimia ndicho atakacho kupimia.

    Mpende mmoja tu nae atakupenda kweli kweli,...........
    ni rahisi sana kwa wadada kujifunza kupenda kuliko wanaume.
    Just fall with one.
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuwafahamu inakuwa ngumu kidogo maana wa siku hizi wanapretend ile mbaya. Ila kitu cha kwanza kwako wewe unatakiwa uondoe fikra za kimatamanio ili ujiweke kwenye position ya kumchunguza.

    Kuwa kama wewe usiigize halafu uone anakuchukuliaje
    Wanawake waliowengi wanaangalia kipato cha mwanaume sasa hapo angalia sana. Muangalie siku akikuomba pesa halafu ukamwambia sina angalia reaction yake, ukiona anakuuliza utapata lini pesa basi kula kona mapema huyo hakufai.
    Angalia anavyojali mambo yako sio wewe kila siku kujali mambo yake

    Mengine baadae ngoja wengine waje
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana sura yako aiseee.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yuko wapi nikakupimie?
    Nna kifaa hicho, made in Italy, very accurate.
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Anza wewe kumpenda kwa dhati, then angalia respond yake ya mapenzi kwako.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huh,...
     
  8. libent

    libent JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni nzuri eh?
     
  9. libent

    libent JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivyo vifaa vyako vinanifanya nikune upara wangu
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    hiyo avatar yako,inanitisha
     
  11. libent

    libent JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi anza penda weye
     
  12. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    atafanya kila kitu utachomwambia, trust me kila kitu...
    Soure: dr. manyaunyau
     
  13. w

    which is which Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmhhh
     
  14. w

    which is which Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea na wewe jinsi ulivyokutana nae nikimaanisha wakati unamtongoza, je ulitanguliza pesa? maana wanaume wengi wamekuwa wakitanguliza pesa pindi wanapowaitaji wasichana isitoshe wanawake wengi wapo kipesa zaid.


    SASA KWA WALE WENYE WANAWAKE PINDI HAWANA KIPATO NA WANAWAKE WAMEWAKUBALI
    endapo mwanamke amekuwa na wewe ktk mapenzi na hauna kipato kizuri,, sasa huyu kumtambua kama anakupenda utamtambua kupitia maongezi yake unapokuwa naye,, pia utamtambua kupitia ktk jamii je anakuchukuliaje? nikimaanisha je anakuwa huru kuongozana na wewe barabarani? IF YES basi jua huyo anakupenda,, sbb mwanamke asiyekupenda hawezi kuwa huru kuongozana na wewe.
    pia utamtambua kupitia mawasiliano nikimaanisha simu,, sio siri mawasiliano ya simu ni muhimu sana kwa wapendanao,,, yani je huyo mwanamke huwa anakupigia simu kwa siku angalau hata mara 3? IF YES basi jua huyo anakupenda,,,,hicho ni kiwango cha chini inawezekana ikawa ni zaidi ya hapo..ingawa ilo atuliangalii sana lkn inaweza kukusaidia kutambua
    sbb kwa mwanamke asiyekupenda inawezekana asikupigie simu kabisa na ukimuuliza anakuwa mkali sana na atakujibu ovyo.
    NA USIONE AJABU AKIIONA SIMU YAKO UNAMPIGIA ANAKASIRIKA.. naukitaka ujue hilo jaribu siku kujibanza sehemu aliyopo mwandani wako alafu mpigie simu huku unamuona lkn hakikisha yeye hakuoni alafu uone respond yake kwenye call yako.

    pia utamtambua pindi upatapo matatizo,, ata share nawewe kwaukaribu zaid akikufariji,, ataumia nawewe.

    pia unapokuwa ktk mkusanyiko wa watu au kwenye shughuli fulani endapo ikatokea umekosea kitu fulani iwe kwa kuongea au kutenda basi mwanamke huyu atasubiri muondoke maeneo yale ndipo atakukoksoa,, basi jua huyo anakupenda...
    LKN kwamwanamke asiyekupenda wala hasubiri muondoke bali atakukosoa hapohapo mbele za hao watu nakukudharirisha maana haoni tabu maana hana mpango na wewe

    pia mwanamke huyu siku zote humweka mwanaume wake juu kwa kumsifia kwa watu hata kama ni vya uongo,, yani mpaka mwanaume anajiona yeye ndo yeye na mwenye fahari mbele za watu sbb mke au galfriend wake anamuinua,,,, LAKINI mwanamke asiyekupenda yeye mda wowote usipokaa vizuri hashindwi kukukosoa hata mbele zawatu ilimradi tu

    SASA KWA WALE WANAUME WENYE WANAWAKE PINDI WAWAPO NA KIPATO KIZURI PESA
    kumtambua mwanamke kuwa anakupenda pindi unapokuwa nakipato kizuri, utamtambua kwenye matumizi yake yaani je matumizi yake ni ya kimaendeleo?? IF YES basi jua huyo anakupenda,,, sbb kwa mwanamke asiyekupenda matumizi yake yatakuwa ya kujifikiria yeye tu na sio yenu wote kwa maendeleo..

    pia utamtambua kupitia outing zenu yaani je huwa anakusaidia kulipa gharama za matumizi yenu baadhi ya siku? IF YES jua anakupenda,, sababu mwanamke yeyote ampendaye mpenzi wake na aliyeumbika na haya atamwambia mpenzi wake kwa utaratibu, (''darling usijali leo nitalipa mimi'') yaani haijalishi mwanaume wake ni tajiri kiasi gan mwanamke huyu yupo tayari kusaidiana gharama na mpenzi wake.

    pia utamtambua pindi upatapo shida sbb unapokuwa na shida mwanamke akupendaye ataumia na wewe kwakukufariji LAKINI mwanamke asiyekupenda wala hawezi kushtuka juu yatatizo lako tena utamgundua tu maana pindi unapomuelezea matatizo yako yeye atakuwa anakujibu shortcut ilimradi umalize maelezo yako maana unam-boa.

    ANGALIZO: ANGALIZO: ANGALIZO: ANGALIZO: ANGALIZO: ANGALIZO: ANGALIZO:
    watu wanajidanganya kuwa ukiwa na mwanamke wakati hauna kipato basi mwanamke huyo atakuwa na mapenzi ya dhati,, mimi nakanusha sio kweli sababu kuna mwanamke mwingine anakuwa na wewe pasipokuwa nakipato sababu amekosa mwanaume wa chaguo lake ivyo yupo kwako amejiegesha tu sbb amekosa mwanaume lkn ikitokea kampata tu basa atakuacha solemba.. isitoshe mwingine mpaka anaolewa nawewe lkn hakupendi kabisa sasa mwisho wa yote atakuwa ana cheat kwenye ndoa yenu sbb kwako amejiegesha tu aitwe mke wa mtu. ivyo kuwa mwangalifu ktk hilo.

    pia wapo wanawake ambao hata ukimtangulizia pesa bado yeye atakupenda kwa dhati tu ata ikitokea umefilisika kabisa mwanamke huyu yeye anaendelea kukupenda kwa dhati kwa shida na raha ingawa hawa ni wachache sana kwa dunia ya sasa.. cha msingi fuata hayo niliyoeleza hapo juu yatakusaidia.


    NAKUPA ASSIGNMENT NENDA KAMTANGAZIE SHIDA HUYO UMPENDAYE ULIYENAYE MWAMBIE HAUNA PESA KABISA YANI PRETEND UMEFILISIKA THEN UTAONA RESPOND YAKE,,SASA HAPO NDIPO UTAGUNDUA MAPENZI YA DHATI KAMA YAPO AU HAYAPO.


    ZAIDI YA YOTE MSHIRIKISHE MUNGU KUMPATA YULE AKUPENDAYE KWADHATI NA WEWE UMPENDE KWA DHATI,,, USITUMIE NGUVU ZAKO MWENYEWE
     
  15. Mutta

    Mutta Senior Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi wanaume ndo tunaanza kupenda tena kwa dhati,Baadae unagundua kuwa uliyempenda hana mapenzi ya dhati.Anaangalia kipato,kikipungua anaanza visa huyooo anatafuta bwana mwingine.
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msichana akisha kupenda utamjua tu, hao wakisha penda huwa hawafichi.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini hawawezi ficha wakipenda?
    Na hicho ndo kinawakost.

     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we kongosho utampima je ke mwenzako au una fake ya me frm italy
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama atakuwa anakujali yaweza kuwa kipimo,lakini uwe makini unaweza jaliwa ile hali kuna mwingine pembeni wa kuchunwa.
     
  20. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45

    Ufafanuzi mzuri.
     
Loading...