Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsi ya kumfanya mwanamke adumu katika ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Sep 8, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Unapoamua kuolewa ni jambo jema. Ila kuna mambo lazima uyajue mapema na ya sikupe pressure ya kuahirisha ndoa au kukataa tamaa. Kuna usemi usemao wanaume mama yao mmoja, huu usikusumbue kabisa. Si lazima awe malaaya, mlevi, mpigaji nk
    Kila Mmoja ana hulka zake. Vitu vya kuangalia, anajua kumake love- kusex, anakusikiliza, anajali. Kama anazo sifa kuu tatu inatosha sana na ni mwanzo mzuri. Ila kama sifa hizi tatu hana wewe jiandae kuteseka na ndoa

    Kuna baadhi ya wanaume wanatatizo la kutojua kumake love or kusex. Na hii hukufanya hamu yako ya mapenzi isitimie. Madhara yake ni hasira, kutojiamini na kukupelekea kukumbuka wapenzi wa zamani au kutafuta wapya. Pia utamdharau sana mumeo

    Kama hakusikilizi basi utahisi kudharauliwa siku zote na kujiona mnyonge. Ni vizuri ukaona unasikilizwwa kwwenyye michango yako ya kifamilia na upenzi. Pia kama anakusikiliza kwa kila kitu na kisha hakujali pia itakuumiza. Ni vizuri akajali kwa kukuonyesha upenzi. Haya ndio mapeenzi ya dhati
    weekend njema
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Hivi Smile, we si uliniambiaga bado u bikira mtakatifu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    niko mstari sahihi....senkyu Smile.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    okay, hii ni sehemu tu ya ndoa, mtakula nini?
    Anyway, ngoja waje wengine.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mtakatifu wa siku za mwisho
     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    me mbona kama nakumbuka hujaolewa?unayajuaje haya?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hongera dear...mimi nipo nil mpaka sasa
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    make up utanunua kwa sex ya mme??
    Thubutu, kama hawajibiki kama baba nakuhakikishia utamkimbiza home.

    Bora ubadilishane na jogoo unywe supu ujue huna mme.

    Tena mwanamme asipokuwa anawajibika.....
    Ngoja nisiseme for PR reasons.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umepata A+

     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe mtizamo wako upoje mamamdogo
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hahaha! Ndio umesema nitakuchapa? Kwa mtindo huu ni zawadi kwenda mbele... Hapo ujihusishi dear je ukiamua?

    Ndoa Smile is SO complicated, Nimependa hapo uliposema kuwa hizo sababu tatu ni mwanzo mzuri... Ina maana umeacha nafasi ya kusema sio gurantee kuwa ukiwa na hayo hutateseka.

    Kwa mtazamo wangu na observation katika maeneo mengi ni wanawake wengi kuliko wanaume ambao hufa hamu ya kufanya mapenzi na mumewe ndani ya ndoa. Kuna wanawake mumewe hafanyi nae sex hata miezi zaidi ya mitatu na karidhika, wala hata hashtuki, wala kujiuliza kuwa mumewe ni rijali na kama anatafta sex kwengine ama lah. Ila bora mke ambae ni sex malfunction kuliko mume malfunction. Sababu siku ya mwisho mwenza atavumilia ila atatoka tu! Or in rare cases atazidi kufa na ngunge zake...
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Mtakatifu wa siku za mwisho ndio shetani wa leo..... Noted

    Ishia hapo hapo kabla sijakuchenjia...
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwanamme abalansi vitu vyote kwa kiasi chake.

    Kitanda tu hakitoshi.

     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Smile hebu nisaidie kufuta tongotongo, kusex ndio ku-make love?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo hivo sis najua sio hayo tu ...nimeanzia kwenye roo...nikipata muda nitamalizia
    lakini nadhani sex imepoteza ndoa nyingi pia
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna mtu kaiba pasiwedi, si unaona hata anavyokwote sio staili yangu?

    Mie huwa naandika juu kwote chini, huyu anaandika chini kwote juu.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hapa tuko ukurasa mmoja.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimesema kwa kuanzia my dear Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata mie lugha huwa si mzuri, ngono na kufanya mapenzi ni sawa?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe jua tu vile vitu vikimezana
     
Loading...