Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumfanya mpenz wako afurahi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Jun 11, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Habari za sahizi wapendwa,poleni na shughuli za kutafuta mkate wa kila siku na ninawatakia weekend Njema.
    Huu hapa ni mtazamo wangu tu kuhusu baadhi ya mambo na jinsi ya kumfanya mpenzi wako afurahi na kukupenda zaidi.

    1.Kuwa wazi na mkweli:bila kuwa wazi kwenye mapenzi ujue unaharibu uhusiano,wengi wetu tunapenda kusema kweli pale tu makosa yetu yanapobainika,mwambie mpenzi wako kila kitu unachofanya,pia usisahau kumwambia kuhusu mambo ya dharura hata kama ni madogo ili kumjengea uaminifu,unapokuwa wazi naye pia hataweza kukuficha chochote.Ukiona kuna kitu unahisi kinaenda vibaya usisite mwulize kwa upole na jaribu kuzuia hasira na kuongea kejeli,usipende kukaa kimya na matatizo bila uhakika kutoka kwa mpenz wako.
    2.Sema samahani:kila unapokosea jaribu kusema samahani,mfano ulishindwa to call him/her back,kama umechelewa mda wa kukutana naye usisahau pia kusema samahani,mwambie samahani siku ingine sintarudia nitajitahidi.
    3.Wasiliana naye:uwe unawasiliana naye,usipende wewe ndo uwe wakupigiwa simu kila siku,usisahau kumtumia sms ,ukimwambia utampigia basi timiza ahadi na umpigie kweli,wengi tunapiga simu pale tu unapokuwa na shida au dukuduku la kumwuliza,unatakiwa kumwuliza hata umekula nini,unafanya nini,hii itaonyesha kuwa unamjali.
    4.Tafuta mda wa kukaa naye:Jaribu kwenda naye out,kama mna mda mnaweza hata kwenda museums,zoo parks.sio lazima uende out zitakazokugharimu sana,angalia na uwezo wako.
    5.Jali maamuzi yake;jaribu kumsikiliza,usiwe mwamuzi wa kila kitu,ana haki ya kusikilizwa na pia usipuuzie maamuzi yake na kuyadharau.
    6.Usisite mbele za watu:usiwe unapuuzia hisia zake mbele za watu,akikuhug nawe onyesha unamjali,akikushika mkono usipuuzie,juu unapopuuzia vitu kama hivo mbele za watu atajijengea hisia kwamba kuna mtu unamwogopa.
    7.Msifie:usisite kumsifia unapomwona amependeza au alivyovaa.
    8.Fanya kama wewe:usiige style za watu,na mwenendo wao wa kimaisha,uwe mbinifu we binafsi.
    9.surprise:mfanyie surprise,sio lazima vitu vya gharama,angalia uwezo wako,unaweza pia ukiwa naye ukaweka notes za love *kwenye mfuko wake wa koti,trouser bila yeye kujua ili baadaye akiona afurahi.
    10.Zijali interests zake:Unapokuwa naye usimlazimishe aache interests zake,kama anacheza game basi mpe kampani ucheze naye,utaona siku ingine akitaka kucheza anakutafuta ili ushindane naye.
    11.Uwe mcheshi:hakuna anayefurahi kukaa na mtu ambaye si mcheshi,kwahiyo jaribu kuwa mcheshi ila acheke na kufurahi
     
  2. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo vema,ila some time hauwezi fanya vyote,kulingana na wakati na mood!any way good hints
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tajy ni kweli but ukifikia hata nusu vya hivo nadhani bado mapenzi yatanoga tu
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Thanx Exellent i like that!Bi
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    thaaaaaaaaaaax...ngoja nimbipu apige...au mpk nipige ndo inanoga..!!!
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Eiyer thanx...tukiweza nadhani matatizo yatapungua kama sio kuisha
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ujumbe mzuri, nitaufanyia kazi.
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Rose mpigie tu yeye atacall back
     
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haya lazma nifanye hata mawili au matatu hat ya haya ulio sema
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    poa...
    ntamdip...
     
  11. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks mpendwa, lkn wewe unafanya hivyo?
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wewe kwan lazma afanye hvyo bana kuwa mpole mm mjalibu shem alafu utaona
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Murefu ukifanya lazima atafurahi tu
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Aisha najaribu hata zaidi ya hapo ila katika maisha kuna situation ambazo zinapotukabili tunakuwa na wakati mgumu
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yan akifurah nitaakikisha ataacha kuingia kwny JF mana ninaweza kuibiwa kwa namna hii dah!
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hayo ni maneno tu! hakuna mkweli katika mambo hayo. Ila tunachofanya ni kujitahidi kutoonekana. Ingetokea kila mtu akawa na ka-screen kumwangalia mwenzi wake anayofanya, hakika kusingekuwa na couple hata moja hapa duniani.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zingekuwepo sana!!
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hahahaha ukifanya na mengine huwezi kuibiwa mana utamteka kihisia
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tutor kuna couple waliotulia na kuaminiana ila ni couple chache
     
  20. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhhhhhhh!
    Sio lazima lkn linalowezakana fanya usije kuachika
     
Loading...