Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumfahamu girl anayekupenda.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Jul 8, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    JINSI YA KUMFAHAMU GIRL ANAYEKUPENDA.
    Siyo kwamba ishara hizi zote anaweza kuwanazo msichana mmoja,ila kila mmoja kwa ishara zake

    Hatua hizi zinaweza zikakusaidia kumgundua msichana anayekupenda,wasichana wanatofautiana ila wengi wao wana-share ishara tofauti.
    1.Mnapoongea:
    Sikiliza sauti yake,kama anaona aibu sauti yake itakuwa ya upole/laini.
    anaweza akaanza kushika shika nywele zake au kuweka sawa mavazi yake.
    Hawezi akakuangalia machoni atakuwa anakuangalia kwa kuibia.
    Msichana anayekupenda anakuwa na tabasamu unapoongea naye kama amekuzoea,
    ila kama hajakuzoea anapokuona gafla tabasamu hutoweka maana anakuwa na aibu.



    2.Anapenda hugs na kukushika:

    Unapotembea naye mahali anapenda kushika mkono wako,au unapokutana naye
    anaweza kuhug.

    3.Ajali za kijitakia
    anaweza akaona kitu kidogo tu au mdudu halafu anakurukia,au anakukumbatia.
    anaweza akatafuta sababu yoyote ilimradi tu akushike,atajitahidi usigundue
    mbinu zake kwa kupotezea "Ooh i'm sorry i didn't mean it"


    4.Anaibia kukuchunguza:
    Unapokuwa umetulia zako unakuta anakuangalia kwa kuibia,ukigeuka anajifanya yuko busy na mambo
    yake kumbe anakuchunguza taratibu


    5.Wangalie marafiki zake.
    Anapokuwa na marafiki zake akikuona anaweza akajitenga,hata kama mmeenda out pamoja na marafiki
    zake utakuta yupo karibu na wewe,akiwa na marafiki zake halafu mkakutana gafla atakufuata halafu
    waangalie marafiki zake utakuta kama wanateta,ukiona hali hiyo kuna siri yao yeye na marafiki zake
    kuhusu wewe


    6.Anapenda umjali.
    Anapokuwa na tatizo au anajisikia vibaya lazima akuambie,mfano mmeenda mahali kukawa na baridi
    hata kama si baridi sana atasema anahisi baridi ili mradi umsaidie koti lako,hata kama kuna watu
    hawezi kuona aibu kuvaa badala yake atajisikia vizuri anapovaa koti lako.

    7.Hawezi kuzuia tabasamu.
    Unapomwonyeshea tabasamu lazima na yeye akuonyeshee,hata kama kuna kitu kimemwudhi
    atakuonyeshea tabasamu ili mradi aonyeshe umemkuta katika hali ya furaha.


    8.Ishara za mwili.
    Anapopita mbele yako anaweza akafanya madoido mengi ambayo yatakuvutia ila kama anajiamini.
    kama hajiamini anapokuona gafla anakosa amani,utamwona anashtuka gafla.


    9.Anafurahishwa na vituko vyako.
    Huwezi ukamboa,hata kama ukifanya kituko ambayo haichekeshi utakuta anafurahia.





    10.Anakujali:
    Anakuwa anakujali,mfano akiona umeumia labda umejigonga,yupo radhi akuhudumie.
    unapokuwa naye anaweza kuuliza..."unahitaji chochote?....unaweza ukasema "nina kiu ngoja ninunue maji"
    utamsikia "nina maji,kunywa haya yangu kwanza".basi ujue kwamba anakujali.





    NB:Kama hujampenda unaweza ukajiepusha naye hatua za mwanzo ili msiende mbali na kuingia kwenye mahusiano ya kumwumiza hapo baadaye,Wengine wanaweza kufanyiwa hizo ishara zote na wasiweze kugundua,Cha msingi unatakiwa uwe na mda wa kumsoma mpaka pale atakapokuzoea kabisa na akaanza kushindwa kuficha hisia zake,siyo rahisi kwa wanawake wengi kumwambia mwanaume direct kuwa anampenda,baada ya kuona dalili zote unaweza kumtongoza na kumtamkia unampenda utakuwa umemrahisishia kazi.











     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna galz na ladies eeh? Manake wengine maswali mwanzo mwisho hakuna aibu,lol!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Hmmm....kama naniii vile....
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Umeanza udaku sasa! Utasutwa, ohooo!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Msutaji nani?
     
  6. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,215
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Anayenipenda? Ina maana bila hizo dalili sijapendwa bado mkuu?
    Haya mambo yapo very complicated,it z not easy to say for sure
    kuwa huyu amenipenda coz kuna wengine ktk malezi/makuzi yao hizo
    ni dalili za kawaida sana kwao kuwaonyesha wanaume na wanakuwa
    hawako in love at all.
    Kama vile watu ambavyo huwa tunachanganya kati ya UPOLE na UKIMYA,
    ndivyo inapokuwa vigumu kuzielezea dalili za mtu anayependa generally as
    you have just done.
    Ili ujue kuwa unapendwa,lazima kutakuwa na some "chemistry" btn you two
    ambayo ni vigumu kuielezea BUT its easy kui feel.
     
  7. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,215
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    King'asti hebu saidia hapo kwenye hizo dalili,mawazo yako pliiiz!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Siku hizi wanakodishwa, wana matarumbeta na mdundiko!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mie hata hayo mambo ya u-gelo nakumbuka basi my dear? Ya kuchuma vijani sijui na nini? Niliruka stage, ukinirudisha kwenye sup saa hizi utaniumbua banaa! Mie nikikupenda naanza kukuambia kuna shamba linauzwa, tafuta ng'ombe wa mtamba na sungura wa maziwa.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    aaahhhh wanawake bwana shida zote hizi za nini?

    Ukimpenda mwanaume unamwambia na ukimtamani pia unamwambia tu.....

    Sio kila mtu ana uwezo wa kusoma ishara
     
  11. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mmmmmmm,
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kwamba mwanamke huyo akishafunguka nyinyi wenyewe mnamtoa confidence kwa kumdharau,au kwa kumjibu makavu...wengine ndo hadi wanaenda kuwaambia washkaj zao,kisha wanamcheka na kum discuss kila wakimuona..ndo wengi inakuwa ngumu.
     
  13. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Chukua 96%
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    King'asti umeniacha hoi!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pochi lako likiwa hivi hakuna mwanamke duniani ambae hatokupenda:
    [​IMG]

    “A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man.” - Lana Turner

    Kama unabisha muulize MadameX.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Absolutely true, no further discussion on this!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    i strongly agree with u
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuuuh
     
  19. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HUYO NI KUTOKA IRINGA! WALE WA IFM NI TOFAUTI ANAKUCHANA LIVE! i.e NIMEKUZIMIA MTU WANGU, MTU KAMA WEMA SEPETU AKIKUPENDA ATAANGALIA CHINI HUYO?
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kunta Kinte, why jamani? Kama umenizimia weeh nistue dili za hela zenye manufaa. Hata mie najua macho yangu mazuri and I have killer lips. Utakuwa unafanya marudio tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...