Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kum block mtu asikupate kwenye mitandao ya simu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Senior Boss, Jun 9, 2012.

  1. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Habari zenu waheshimiwa,
    Nimesikia kuna namna mtu unaweza kum block mtu/watu flan kwenye mitandao ya simu....wasiweze kukupata hewani kama vile ilivyo kwa mtandao wa kijamii wa facebook.
    Naomba mnijuze inakua vp ??

    Thanks.
     
  2. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ''call divert..'' kwenye cm unayo2mia nenda hyo sehem then rd n do..
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Hata sijaelewa mkuu, hebu toa hilo darasa maana hata mimi kuna KIMEO kinataka kuniletea kisirani kwa mama Ngina, nataka nikate mzizi wa fitina.............................
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani kitu kizuri kula na wenzio,sasa huyu mama ngina kila kitu afaidi yeye 2,acha na wengine nao wajaribu bahati zao,ningekuwa mama ngina libichwa mtaa mzima kwa kupendwa,
     
  5. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mfn. Kwa wa2miaj wa nokia eg.e52, nenda kwenye setting>phone setting>call then fungua hapo utakuta kunasehemu imeandkwa call divert>voice call af chagua namba unazotaka o unayotaka.. Note; co cm zote unanzia huko ila nyng znaanzia direct kwenye call setting..
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    We hunitakii mema wewe...... Unacheza na Mama Ngina......!
    Itakula kwangu mazima.
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nijuavyo mimi inategemea na simu,kuna Simu zina "Blacklist" option nyingi ni upande wa Call na chache ni kwa pande zote (Call na SMS),unazi'save No. unazotaka kuzi'block kwenye Black list ukii'set on basi wakikupigia au kukutumia message hawakupati hata kama simu itakuwa on.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Ehe? Afu unaidaivetia wapi? Na Sms nazo zitakuwa haziingii? Hebu dadavua tatizo la mzee mwenzangu Mtambuzi nami linanikabili na kutalikiana na mama Matesha wangu sina huo ujasiri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Mimi nina Nokia Asha 200, hebu nidadavulie nafanyaje kwa simu hiyo, niondokane na hicho KIMEO.......!
    Mzee mzima nimeshikwa pabaya
     
  10. M

    Malolella JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    *0000# then ok kama unataka wasikupate. Kuifungua #0000# then ok. Kama unataka mtu fulani asikupate *0000*no yake# then ok.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Sasa kiongozi, hii si utakuwa umeblock namba zote ikiwemo ya Mama Matesha wangu? Hii sasa mbona itaongeza utata? Tunahitaji ya kublock baadhi ya namba bana
     
  12. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Post ninazoziona hapo juu ukizifanya utakuwa umeblock namba zote zitakazokupigia!
    Tunataka ile ambayo unaweza block namba flani tu
     
  13. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Exactly cio za watu wote. nataka kum block a specific person....sasa ndo nafanyaje....Achana na maswala ya ku divert...yan una mblock mtu hata kama simu iko hewani yeye peke yake anakua hakupati....ila kwa wengne inakua kama kawaida.
     
  14. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si umeambiwa *0000*07..........#
     
  15. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mbona inaniambia Request not completed?
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kumbe watu hawapatani kiasi hiki............hii huduma ikiwepo na wakaijua wengi itakuwa tabu..Kwa hiyo mnataka mnipeperushie mdeni wangu?
     
  17. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tafuta sim ya Samsung, huwa zina hiyo kitu unayoitaka.Unaitafuta hiyo namba kisha unaenda kwenye options halafu unaenda kwenye add reject list
     
  18. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wakuu nashauri hata kama yupo anayeijua hii huduma bora usiitoe maana wabongo wakiijua itaona simu zetu zitakavyopata shida.
     
  19. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    mi sioni shida kama watu wakijua hii huduma....kama mtu unakwaza na kusumbua watu/huna issue ya msingi....unapigwa chini tu kwan kitu gani !!!
     
  20. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Exactly.....nimejaribu hata mm imezingua !!!
     
Loading...