Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kulinda ndoa yako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIG X, Jul 28, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Onyesha unampenda mwenzio hadharani (watu waone). Msijifichefiche. Mfano utakuta wanandoa wanapoongozana mume au mke katangulia mbele kama mita 5, hii si nzuri kabisa kwa afya ya ndoa.
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuambatana na mke wako au mme wako kwa pamoja huleta nguvu mpya kwa wanandoa ya kujiona salama na mnajaliana.Kwa mfano hata nikikwapuliwa simu au mkoba na vibaka mkiwa pamoja mke au mme atanisaidia kupambana na huyo kibaka hata kwa kupiga mayowe mwiziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...