Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi Ya Kukuza Picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paulo, Jan 20, 2011.

  1. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeona challenge ya kuweka picha kubwa inakumba watu wengi hivyo nikaona nitengeneze hii video clip ili iwe msaada kwa wengi.
    CAUTION: Sikuweka sauti. Hope it will be helpful to you guys


    [video]http://www.screencast.com/users/makundi/folders/Jing/media/bb99c79b-7a5c-497a-9410-e7fc40b4cb83[/video]
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Thank you teacher.
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thanks Paulo. Na ukitaka picha iwe kubwa kwenye post mpya unayoianzisha je?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hapa ndiyo kasheshe kwa wengi!...Tunaomba maelekezo yako.
    Mi nikiweka picha aidha zitakuwa ndogo, au zitakuwa kubwa kupita kiasi(unascroll left-right ili kuon apicha yote!)...huh!
     
  5. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimeona hizi comments zenu na kwa kweli they are constructive ones. Kwa sasa kazi zimenibana ofsn ila ikifika saa kumi kamili nitaanza kutengeneza video clip itakayokuwa inaelezea jinsi ya kutoa picha kwenye folder na kuiweka kwenye post mpya. Pia kuna baadhi ya free softwares ambazo unabidi udownload kwenye internet ili uweze kuiedit picha yako kwa size utakayo. So jioni nitaweka clip wakuu.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    There you are..there you go!...anxious!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AHSANTE SANA mtaalamu
     
  8. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kikwete na Obama
     

    Attached Files:

  9. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Mkuu, umeweka homework nini? Nimeanza. Thanks
     
  10. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No, sio homework! Nlikuwa kwenye mchakato wa kutengeneza video clip. Nilianza na jinsi watu wanavyoweka picha afu ikawa ndogo, then nikataka kuendelea kuonesha jinsi ya kuikuza mara ghafla umeme ukakata na weekend yote haukurudishwa. So I was unable to upload the video na hiyo picha ikawa tayari online wakati nikitengeneza demonstration video. It wasn't meant for H/W. Leo ntatengeneza
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    bado inanishinda lol
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Click hako kabatoni kakulodi picha...kakifunguka kabla hujaweka hiyo URL source click kuondona hii tiki( <INPUT id=urlretrieve tabIndex=1 value=1 CHECKED type=checkbox name=urlretrieve> Retrieve remote file and reference locally ) mambo tayari
     
  13. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Paulo una akili thanks:smile-big:
     
  14. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uskonde Mkuu. Ndo naandaa clip ya kusolve hilo tatizo. Be patient as it takes time to prepare!
     
  15. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu msishangae mbona deleted posts ni nyingi. Niko kwenye harakati za kutengeneza video clips ndo maana nafuta marudio ya picha.
     
  16. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nifundisheni jinsi ya kuweka clip hapa jamani
     
  17. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu tayari video clips kwa ajili yakuonesha namana mbalimbali za kuweka picha hapa JF zimekamilika. Ziko tatu
    Ya kwanza inaonesha jinsi ya kuweka picha kama attachment. Hii ndo imekua ikitumiwa na watu wengi lkn sio nzuri hasa ukizingatia kiwango cha JF kutokana na kwamba picha zake zinakua ni ndogo.

    Clip ya pili inaonesha jinsi ya kuweka picha pasipo kutumia njia ya attachment. Pia hii imekuwa ikitumiwa na wengi ingawaje picha bado zinabakia ndogo ingawaje kunakuwa na kaunafuu tofauti na mfumo wa kwanza wa attachment.

    Clip ya tatu inaonesha jinsi ya kuweka picha ikawa kubwa. Hii ndo inayotakiwa/pendekezwa (most recommended).

    1st Clip
    [video]http://www.screencast.com/users/makundi/folders/Jing/media/455b118f-443d-4987-9e43-8370bfd03a62[/video]

    2nd clip
    TechSmith | Screencast.com, online video sharing, 2011-01-24_1324

    3rd clip
    [video]http://screencast.com/t/d8gkQvK4F[/video]

    Enjoy guys!
     
  18. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2013
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mmmh, mbona inakuwa ngumu Mkuu <b><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=13127" target="_blank">Paulo</a></b>?
     
  19. Nswima John Edward

    Nswima John Edward JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2013
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nimejaribu ku - click several time hiyo link, nakuta vitu vya ajabu ambavyo haviendani hata kidogo...nisaidieni jamani!!
     
Loading...