Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kukokotoa kiasi cha fedha ya Mkopo kuwa %

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze dudu01, Sep 19, 2012.

  1. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfano Mimi Nimepata Loan Ya Tsh.3867000/= Hii Pesa InaGAwanywa Hivi....
    ¤Accomodation,Meal and Stationary kwa Vyuo Vyote wanatoa= Tsh.2000000/=
    ¤School fees ni = Tsh.1263000/=
    Total Summation inakuwa ni Tsh.3263000/=
    ¤Pesa Ya field inategemea na Loan Uliyopewa ambayo ni tofouti ya Tsh.386700-Tsh.3263000= Tsh.604000
    NB: kwa kuangalia Hapo the money ni 10 0%
     
  2. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona sielewi.!
    Mi nipo duce wamenipa 3,584,500/= Tsh.!
    Ada milioni 1.! Kwa hiyo nina % ngapi.?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi nimelamba 4.5025Mil
    ada 1.5Mil
    Meals & Accommodation 2Mil
    jumla 3.5 mil
    inabaki 1.0025Mil sasa hii ndo ya field mbona nyingi sana??
     
  4. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,311
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mimi mbona sielewi,,nimepewa 3.3 milioni afu ada ni 1.3 milion,,accomodation 2milion field haipo??????so nina 100%????????
    ze dudu nipe dodoso
     
  5. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unadhani mazingira na maisha ya mgodini ni rahisi kiasi hcho dats why una hicho kiasi kwa mwaka
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so kaka una 60-70% inakuhusu
     
  7. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu una 100%
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo hela itanikomaje?? we acha tu
     
  9. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni na mimi kidogo nimepewa 3,882,800 na ada ni 1,263,000
     
  10. C

    CHAMKICHA Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya kuna rijamaa lina mil.2.45 ada ni sh.mil1.5.,nae huyo anangapi..?
     
  11. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    100% kaka' tutakutana wote pale sua
     
  12. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nisaidieni na mimi nimepata 2,672000 na ada ni 1300000 sasa hapo ni asilimia ngapi
     
  13. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lyf la mgodini ni ghali balaa we utakuja nambia kwenye field yako ya kwanza
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtoto halali na hela always, mnaona nyingi?
     
  15. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nisaidieni na mimi nimepata 2,672000 na ada ni 1300000 sasa hapo ni asilimia ngapi
     
  16. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    na me pia nisaidien plz nina 3117500 then ada ni 1300000 >law
     
  17. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka una 40%
     
  18. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una 50%
     
  19. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana mkuu, course gan wewe?
     
  20. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka una 10% or 20%
     
Loading...