Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kukabiliana na sundo/vivimbe

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, Oct 2, 2012.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jamani hivi vivimbe vinaitwa sundo mnavifaamu?
    vimenitokea viwili miguuni. v
    inatokana na nini?
    dawa yake ni nini?
    nawasilisha kwa madaktari jamani
     
Loading...