Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya Kujiondo kwenye Face book

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chasha Poultry Farm, Sep 29, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Wakuu mwenye kujua jinsi ya Kujiondoa Face book anisaidie pls, nataka kufunga acount yangu make nimechoka na face book
     
  2. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Si uende huko ukasome help section yao.

    Humu kuna mtu alishauliza pia.
     
  3. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anaomba msaada kama unajua muelekeze
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Bora kujipa permanent ban huko FB maana ni vurugu tu hakuna jipya!!! Wengi wanaitumia FB vibaya mno kiasi kwamba inapoteza maana yake. Na founders naona hawana control sana ya mambo mengi.
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi naona facebook hakuna mambo ya maana!
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    afu jamani tuwe makin hata mimi nataka kufunga akaunti yangu ya facebook...embu tupen njia wakuu....
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kufunga account yako fanya hivi
    BOFYA HAPA kisha Click DELETE MY ACCOUNT mchezo kushney
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,001
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    mmh!watu wakiona Fb status zao zinakosa wachangiaji matokeo yake ndio hayo.mimi sitafunga A/C yangu.Fb na Twitter zina raha yake japo zinautofauti mkubwa na JF a.k.a Home of Great Thinkers and Visionaries.
     
  9. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nimekukubali mkuu hata mimi nilikuwa naumiza kichwa kinyama jinsi ya kujiondoa FB ila kwa msaada wako nimefanikiwa.
    SHUKRANI SANA MKUU.
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu tena mkuu
     
  11. M

    MAMU35 Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunakushukuru kwa msaada wako wa jinsi ya ku delete account
     
  12. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Pia mkuu usisahau kwamba Facebook wataipa uhai account yako kwa muda wa siku 14 wenyewe wanaita "grace period". Kwahio ni lazima urudi tena hapo kabla ya siku 14 kwisha na uifute kabisa.

    Wanafanya hivyo kwa kujaribu kukuvutia na kukuumbusha juu ya mtandao huo na ukijisahau lengo lako la kuifuta akaunti basi uweze kurudi tena.

    Pia kuna mambo mengine muhimu ya kuzingatia:

    1. Nenda kwenye browser yako iwe Internet Explorer, Mozilla Firefox na ufute cookies zote yaliyopo kwenye cache memory. Unafanya hivyo ili browser yako isiende kwenye website hiyo tena na bila wewe kujua wakakumbuka IP Yako na kurudia session upya.

    2. Delete akaunti yako kwenye mobile phone IPad au kwenye tablet kama huwa nazo unatumia kwa sababu pia vyombo hivi vinaweza kuendelea kwenda Facebook bila wewe kujua kwa kutumia browser zake iwe Android au simu kama Blackberry.

    Huo ndio mchango wangu.
     
Loading...