Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi Ya Kuitangaza Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gamba la Nyoka, Jul 17, 2008.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,534
    Likes Received: 2,516
    Trophy Points: 280
    nimekuwa nikitafakari ni njia gani inaweza kuitangaza Tanzania kwa mafanikio makubwa na ya haraka!, alipokuja Bush, ni dhahiri Bongo ilitangazika sana,
    sasa nimepata wazo kwamba iwapo itaandaliwa mechi ya SOKA kati ya wabunge wetu na wajumbe wa SENATE huko marekani halafu tukanunua muda wa matangazo ya hiyo mechi na vivutio mbali mbali tulivyo navyo kwenye vyombo vikubwa kama CNN, BBC, ALJAZEERA, halafu hiyo mechi ikafanyika kwetu hapa DSM BILA shaka hiyo itakuwa ni advertisement baab kubwa , just imagine DK Mwakyembe kasimama Mkoba, Dr Slaa yupo Middle hapo, Obama ndo Striker wao Center forward, John Maccain yuko benchi anasubiri sub, Speaker Samwel Sitta ndo captain Mwenyewe, mama Kilango na mama Clinton wapo seat moja wanapiga stori, hivi kweli bongo hapo haijatangazika?

    Changamoto kwa speaker Sitta : ombeni mechi na senate ya marekani
    kwi kwi kwi kwi!!!!!!!!!
     
  2. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkoba wao lazima awe Joe Biden "Ana mikwala mingi". Halafu kuna ile mkubwa dawa..."Kingunge ngombale Mwilu lazima apepetane na Mzee Robert C. Byrd" Siku hiyo lazima niombe ofu nigande luningani kama nikikosa tiketi maana nazo zitakuwa kasheshe kuzipata.
     
  3. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,534
    Likes Received: 2,516
    Trophy Points: 280
    lakini hao Senate tutawapiga nyingi, kweli wana mtu wa kumzuia, Hamadi rashidi au mzee mzima Chacha Wangwe! pale wingi ya kushoto,huku Godfrey Zambi akikamata wingi ya kulia John Kerry atafurukuta hapo?, hii nakwambia itakuwa moto balaa!!!!!!!
     
  4. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Bado wandugu mna Tanzania ,hivi kelele za mjini hamjazisikia kama wakati ni huu watu wagawane mbao Zanzibar waende zao na WaTanganyika kwao tukutane kwenye East Africa Union.
    Kuna wamsai walinishangaza sana kulikuwa na maonyesho fulani pale England na Zanzibar ilihudhuria maonyesho yale jambo la ajabu nilipoingia ndani ya banda lile niliwaona wamasai wanacheza ngoma zao eti wanawakilisha ngoma za jadi za wazanzibar ,nikajiuliza tumefikwa na maswaibu gani waTanganyika tunaona aibu kuwa WaTanganyika au ni kitu gani ,hivyo nawausia tuitangaze Tanganyika na sio Tanzania.
     
  6. streetwiser

    streetwiser Member

    #6
    Jul 17, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila kusahau kamati ya ufundi kama ile ya jangwani itakayo kuwa chini ya muheshimiwa andy chenge.
     
Loading...