Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuijua asali orginal

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simba Mkali, Jul 18, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45


    TUNAFAHAMU kwamba asali ina umuhimu mkubwa sana katika mwili wa binaadamu, lakini watu wengi wamekuwa wakipigwa kwa kuuziwa asali feki, sasa leo nimeona niwape darasa wanunuzi wa asali ili wasiweze kununua asali feki.
    Maana sehemu nyingi hasa Kariakoo, wafanyabiashara wamekuwa wakiuza asali ambayo haina ubora kwa kuchanganya maji na sukari guru.
    Njia ya kwanza, chukua njiti ya kibiriti kisha ichovye sehemu yenye baruti kwenye asali unayotaka kuinunua, kisha iwashe njiti hiyo kwa kutumia kibiriti chako, ikiwaka, ujue hiyo ni asali kweli.
    Njia ya pili, dondosha asali chini katika mchanga, ukiona sehemu ya mchanga iliyolowana ikijikusanya pamoja ujue hiyo nii asali orginal.
    Njia ya tatu, Chukua karatasi jeupe, dondoshea asali njia juu yake, kama ikichelewa kutokea upande wa pili, ujue hiyo asali safi na inafaaa kwa matumizi ya binaadamu.
    Bado kun njia nyingine ambayo hutumiwa na baadhi ya watu, kama vile kuimwaga katika kiganja cha mkono wako, ukiona tone la mwisho linabakia kwenye chupa kuja mkononi, hiyo ni asali, pia wengine huangalia kama ikiwa kwenye chupa huwa inatengeneza alama yenye mfano wa korosho. Nadhani hutaibiwa tena kwa kuuzia asali feki.
     
  2. K

    KWA MSISI Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anayeuza atakuruhusu ufanye hizo tests zako?
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo swali, maana mara nyingi inakuwa sealed-labda ungeelewesha vizuri hiyo njia ya ikiwa ndani ya chupa na alama yake ya korosho
     
  4. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Asante kwa somo zuri, japokua kwenye kui test ndio mtihani, muuzaji hawezi kukubali kirahisi, hasa akishajua asali yake ni ya magumashi.
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,913
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Wa TZ bwana! kila kitu mnakuwa negative.
    Mtu kajitolea kutoa elimu ya muhimu bure, mnaleta ukauz u.

    Haya, ukiona ni sealed kafanyie uchunguzi nyumbani kwako then ukikuta feki ndio urudishe na vigezo ulivyoelekezwa.

    Need we say more ?
     
  6. T

    Teko Senior Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Somo zuri,ila sasa itabidi tu ukubali hasara kwa afya yako,baada ya kuinunua ndipo utest,na kama matokeo ni mazuri endelea nayo,na matokeo yakiwa mabaya usitumie!
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Fafanua vizuri ikiwa nani ya chupa. Je kuna asali mbichi na iliyo iva?
     
  8. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Au chukua asali kidogo jipake halafu katiza mahala penye nyuki,ukiona khawakufati hiyo feki

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  9. m

    msaragambo Senior Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante Mkuu
     
  10. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka si wabongo tuna matatizo sana kila kitu kujifanya tunakosoa badala ya kushukuru..watu wanaojifanya wajuaji wananiuzi sana
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu asante kwa kunielimisha.
     
  12. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Good lesson. Do the tests on your own setting.
     
  13. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yaaa, binafsi nimeshatesti mara nyingi tu na wauzaji hawakuwa na matatizo, ila akiwa hataki ufanye testi huyo atakuwa na matatizo kuwa makini.
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni mtihani mgumu kiasi
     
  15. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante kwa somo
     
  16. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    "Asiyejua maana haambiwi maana"

    hahahaaaaa,Hakyanani hii ndo JF. Hata siku yako ikiwa mbaya utafurahi tu.Asante mkuu kwa kuniongezea siku za kuishi.
     
  17. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    teh,teh,kwel hum jf kuna kila aina ya watu,hata ma-comedian kama ww wapo.
     
  18. 654

    654 Senior Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Congratulations for the timely information Sir!
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha!
    Jf bwana, raha tupu!
     
Loading...