Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kufuta tatoo

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Magarinza, Dec 2, 2009.

  1. M

    Magarinza Senior Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Agant. Naomba sana kwa anayefahamu dawa au namna yeyote ninayoweza tumia kufuta tatoo kwenye mwili aniwekee hapa. Naomba sana.
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    ahahahaahaahaha...pole sana kijana..sitaki kuuliza kwanini unafuta hiyo tatoo yako ila naona ujana/utoto umekutoka sasa unataka kufuta makovu ya maamuzi yako mabovu uliyoyafanya utotoni...ucjali sana hakuna dawa kwa maana ya dawa isipokuwa operation ndogo...jaribu ku-google maana nilisoma habari kuwa mchezaji m1 wa arsenal the gunners anatarajiwa kufanyiwa operation ya kufuta tatoo mwilini....
     
  3. Illuminata Rodgers

    Illuminata Rodgers JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2016
    Joined: Nov 25, 2015
    Messages: 1,765
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Daaaah
     
  4. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2016
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 12,960
    Likes Received: 4,103
    Trophy Points: 280
    Hilo jina uliloliandika ungeli-modify na kupata kitu kingine!! Ukifuta utabaki na kovu fulani hivi, kama kuna njia ya kufuta kabisa basi itakuwa ghali sana.
     
Loading...