Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kufungua simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jjeremiah, Oct 30, 2010.

  1. j

    jjeremiah Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naomba nielekezwe jinsi ya kufungua simu yangu iliyo fungwa itumike na mtandao mmoja tu.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dwa ni ku'iflash tu.
    Peleka kwa fundi simu mwambie aiflash then itatumia mitandao yoote.
    ila hiyo is not applicable for Blackberry.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nenda kwenye settings,,,,click kwenye factory configuration/setting.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ku flash simu ni tofauti na ku unlock . Hata facatory setting hawezi kutoa lock iliyowekwa kwenye simu itumie specific simcard.

    Sijui knowlege yako kwenye mambo ya IT lakini unachotakiwa kufanya ni kutafuta mtaalam wa ili iwe unclocked. Kuna njia nyingi za kunclok urahisi wake utegema na mamb matatu
    aina ya simu( NOKIA, SASUMG, LG , etc) - IMEI No
    Model yake( Nokia 5200, LG kC910. etc) na
    kampuni iliyokuwa locked( Tigo, Zain, Vodaphone, vodacom, Safaricom. etc)

    software nyingi za kunclok zinacalculate unlocking code kutimia input variables za IMEI NO ya simu na Jina la kampuni simu iliyokuwa locked in . Kila kampuni ya simu duniani ina identityy number yake. Kwa hiyo hizo software ziantumia hizo varibles mbili ku unlock.

    Kama una brand zinazojuliakana sana kama Nokia some model unaweza kupata code za kunlokc online kirahisi kwa gharama ndogo au hata free.

    Kuna njia mbili kuu za ku unlock

    • Soft code unlock. hii unatumia code unaingiza mwenyewe . mara nyingi simu zina maximum ya trail tatu kama sikosei. ukiingiza sofy code mara tatu ukakosea basi solution inayokuwa imebaki ni hard code unlock
    • Hard code unlock: simu inaunganishwa na cable na kifaa maalum ambacho kinafanya kazi kama vile ya kupdate firware ya simu ikubali simcar yeyote.
    Kujifunza zaidi google neno kama unlocking mobile phones. Otherwise taja IMEI Number Model , brand na Provider aliyelock simu upewe ushauri. May be naweza kupata hela ya serengeti mbili bariidiiiiiii
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    simu yako inahitaji kutolewa lock tu na sio kuflashiwa na kama ni ya voda au zain or zantel ni rahisi tu ni pm nikupe maelekezo mkuu ni tatizo dogo
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hongera kwa darasa zuri unatupunguzia wataamu kazzi ya kufundisha big up
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    factory setting ita riseti program kama ilivyotoka kiwandani na sio kutoa speacilcode ya provider mkuu
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio kuiflash mkuu inaitaji itolewe lock tu kuflash ni tofauti kidogo sema watu wamezoea neno kuflash;

    mpaka blackberry zinatotewa lock na unatumia mtandao wowote ule mkuu tena kwa blackberry ni raisi kwa kukalukulate code kupitia imei no ya simu yako kisha unapata unlock code unaingiza mkuu simple tu
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, unaweza ku-unlock blackberry iliyo blocked kwenye NETWORK?
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mzee weka numbe ryako ya ofis hapo chini ikiwezekan watu watakutafuta moja kwa moja. Nadhani nitakuwa napata commission pia kwa wateja nitakaowasukuma kwako. Maana ajira milioni moja alizosema JK ndo hizi.

    hahahhaah
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  12. B

    Brandon JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Drphone,nina cmu yangu ya zamani sana ila naipenda sana iliingia maji je inaweza pona? ni n70 music edition.inaonyesha mwanga ila haidisplay maneno
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inawezekana mkuu ni pm
     
Loading...