Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kufungua pc.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by songoros, Sep 10, 2012.

  1. s

    songoros Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada jaman.my laptop nikiifungua inaanza kusearch window then but haiwaki.ikitaka kuwaka INA restart kusearch window tena.MSAADA JAMAN NIFANYEJE...msaada please!!!msaada please!!!
     
  2. s

    songoros Senior Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tusaidiane wakuu!!!
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Post yako naifuatilia toka jana lkn sioni wataaramu wakichangia.Nami ninatatizo kama lako,jaribu kubadiri heading upost upya.
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mhmmmmm!!! Sijakuelewa mkuu...embu naomba unifafanulie vizuri ili niweze kukupatia ufumbuzi wa tatizo lako.
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jinsi ya kufungua laptop,anza kutoa betri chukua screw driver fungua screw au sema laptop yako aina gani tukuwekee link uone jinsi ya kufungua
    Ila kama inagoma kuload window then try kurepea window meeeen....
     
  6. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    chezea Man KKK
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. s

    songoros Senior Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nihivi mkuu nikibonyeza kitufe cha kuwasha inawaka then inaanza kusearch window then ikitaka kudisplay muonekano wa desktop INA restart upya kusearch window.inaamaana mchezo unakua ndo huo..msaada please..
     
  8. u

    ukweli2 Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yaani inashindwa kuboot???????
     
  9. s

    songoros Senior Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I think kitu kamahicho..
     
  10. u

    ukweli2 Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jaribu kuiwasha kwa safe mode click hapa kwa maelezo(Getting into Windows Safe Mode) ikiwaka inabidi ufanye system restore

    • Open System Restore by clicking>>>
      the Start button>>>
      click All Programs,
      click Accessories,
      click System Tools, and then
      click System Restore.*

      chagua tarehe kabla hilo tatizo alijaanza!!!mfano kama tatizo limeanza tr 28/10/2012 wewe chagua 20/10/2012 then itafanya restoration naita restart yenyewe ....ikigoma kuwaka kwa safe mode au kufanya system restore wadau watakupa njia nyingine..
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    daaah...ku search window...ku boot..kufungua kompyuta..!!??? mi bado hata swali sijalielewa ki ukweli?
     
  12. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mgeni wa haya madude kaka........so kashindwa kujipambanua.

    Kifupi pc yake hai boot shauri ya kuingiza program au drivers ambayo haiendani na OS yake ama ukimwi ushaishambulia sector muhimu so aanze na solution aliyotoa ukweli2 ikishindikana arepair windows au aformat kabisa na kuanza upya.
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    na hapo ndo shida inapoanzia sasa...maana kama ni mgeni kiasi iko sasa itakuwa kazi sana kuelewa hata kumuelekeza nini cha kufanya...kama vipi ni bora atafute mtu mwenye idea kidogo ya mambo haya la sivyo asije akapoteza kila kitu kilichopo kwenye pc yake kama alivyofanya mdau flani hivi humuhumu jamvini watu walimuelekeza ku repair ye akaformat bila kujua...ila ushauri wangu kwa njia ya haraka hapo ni kurepair windows tu kama tatizo ni hilo...
     
  14. s

    songoros Senior Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    soon nikiiwasha unakuja ujumbe,HUU"PLEASE SELECT THE OPERATING SYSTEM TO START
    .Microsoft window xp professional
    .Microsoft window xp professional
    Then hua naselect ya kwanza then na clic ENTER .
    NIKICLICK enter unakuja ujumbe huu
    "WE APOLOGIZE FOR THE INCONVENIENCE ;BUT WINDOWS DID NOT START SUCCESSFULLY.A RECENT HARDWARE OR SOFTWARE CHANGE MIGHT HAVE CAUSED THIS.Kwahiyo process zote za kuwasha zinakomea Hapo.nafikiri utakua umenielewa.
     
  15. s

    songoros Senior Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    imegoma ndugu!!
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    songoros sema ni Laptop ya aina gani? maana hata mm nilikuwa nina Laptop hp6110 ilikufa kwa ugonjwa wa namna hiyohiyo hebu jaribu kuiwasha hiyo yako ya aina yoyote na kukandamiza hapo katikati ya spacebar na chumba cha mouse km itafungua window na kuendelea Programe zingine lakini ukiachia inazima nijulishe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. u

    ukweli2 Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana
    ukijaribisha hiyo Microsoft window xp professional ya chini inasemaje?
     
  18. Williedm

    Williedm JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndo matatzo ya kuweka windows mbili,
    so washa safe mode af nenda ka unstall antivirus pamoja na software ulizo install za mwsho kabla haijazma.
    Bada ya hapo mchezo umekwsha.
     
  19. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ya kwangu ukiwasha kwa kushikilia kitufe kati ya mouse inawaka hata kabla ya kuachia inakata moto
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mahesabu na wewe ni aina gani hiyo? unajua kuna Processor na vitu kadhaa ndio maana namuuliza songoro ni aina gani km ni hp nimsaidie halafu jaribu kukaza zile nut za chini na kucheck Battery ukitoa na kuirudishia ikafanya hivyo hivyo check
     
Loading...