Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kufanya magumashi DSTV

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by adakiss23, Aug 26, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mwenye uwezo wa kuchakachua dstv. Naanza kufilisika.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0



    Mkuu umeanzaje? ayo mambo
    Au nawee ni dstv
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli bhana, wenye maujuzi ya kunyonyya dstv tupeni maujanja!
     
  4. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama yupo aniPM nahitaji supersport 3 na 7 TU, hata elf kumi kwa mwez ntakua namlipa
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Jf imejaa watu wakalimu,watatusaidia
     
  6. cement

    cement JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio rahisi kupata kwa elfu kumi kwa mwezi zipo nyingi tu wacha niingie chimbo ntarudi na solution ya hii!!
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukitowa maujanja wanafunga tumewashitukia wengi wanajifanya wahitaji kumbe mavaku wa dstv

    Kabumbu imeanza acheni tusogeze siku
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sitaki pm ya mtu yeyote . Kuchakachua dstv inatakiwa uwe na kifaa kinaitwa dongle pamoja na risiva .na dish mbili za ku band. Vifaa hivi vinapatika kwa wajanja tu .kule znz na uku bara pia vipo .hukifanikiwa kupata hivi dstv full kujiachia chanel zote buree kama yakwako vile
     
  9. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    acha ujinga,,unakuwa kama mtoto wa kike>?ambae anatembea mume wa shogake?
     
  10. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kweli watanzania kiboko..wizi ni kosa,,lakini bado wanafundishana tena waziwazi,,kuwa muangalifu nitakukamata na kukufunga endelea na mchezo wako
     
  11. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ninauezo wa kukupa abidhabi utaona ligi yote ila lugha ni kiarabu,,,nipm
     
  12. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wizi ni kama ule wa richmond. Chenji ya rada. Epa nk
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ukiwakuta jukwaa la siasa utawaona wakali kweli, kumbe wote wezi tu.
    Hapa wanahatarisha ajira za watu na mapato ya kodi, in he end wanawaongezea gharama genuine customers!!!
     
  14. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nikikufundisha ntakuwa natengeneza kafisadi taratibu. Achana na mambo hayo. Badala ya kupambana kuiba ili maisha yawe safi , pambana kufanya kazi halali kwa bidii zaidi ili kuongeza kipato itakusaidia
     
  15. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu, kauze hiyo blackberry ukalipie.
     
  16. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  17. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli bro, kuna dogo alinifungia hayo tangu mwaka jana nacheki soka Dstv free. ni full kujiachia.
     
  18. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nicheki pm basi unipe info kidogo kaka
     
  19. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    kaka nipm basi unipe msaada
     
  20. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mimi wamenitumia kimail chao leo...eti niarrange payments... Nshaongea na mshikaji fulan kenya/nairobi ananiletea ijumaa decoda kwa box nne tu fully kujiachia...jamaa yangu alifunga mwezi wa tano sasa haijazingua wala nini..bye bye dstv mlizokula zimetosha...
     
Loading...