Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kudownload bongofleva mpya kwenye computer yako!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTAMBOKITAMBO, Jun 5, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No offence ndugu,nimejiunga juzijuzi tu hapa ili na mimi nimwage sumu zangu kama ifuatavyo...wengi mnaijua hii njia na wengi hamuijui.

    Mahitaji:
    1.Mozilla firefox browser
    Firefox web browser | International versions: Get Firefox in your language
    Ukisha install Firefox
    2.Video download helper!
    https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/video-downloadhelper/
    Instal hiyo add on kwenye mozilla the restart mozilla.
    3.Nenda blog yeyote yenye nyimbo za bongoflava
    eg.BONGO STAR LINK
    nenda kwenye song player,press play wimbo uutakao
    then nenda kwenye option ya tools kwenye mozilla,utaona video download helper,select media utaona jina la song uliyochagua then ukii right click utaona option ya download,then save.
    Viola!U have got urself a song!!!!!!
    :majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7:
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    sasa :bange: za nini tena? Halafu ziko nyingi mno
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Karibu mkuu!! Hiyo njia inaweza ikawa ndefu kwa newbie...ukiwa na mozilla firefox download so called ''flashgot add-on''(google it)...restart mozilla...ur done!! iwe audio au video yoyote ikianza kucheza tu...kwa pembeni ya browser,chini,upande wa kulia..utaona icon nyekundu inachezacheza...just i-click hiyo icon mara moja tu(iki-click mara 2,3...x. basi same song inadownload x-times) songs unazipata.
     
  4. Firefox

    Firefox Senior Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Tabu zote za nini wakati ukiwa unatumia internet downloading manager a.k.a idm inashusha kiulaiiiiini, tena ukitaka unaweza ukadownload zote kwa kuselect download all links halafu una filter mp3 files.

    Easy as abc
     
  5. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakubaliana nawe mkuu - pia add ons kwenye browser zinaweza ifanya iwe nzito pengine ziwe hazina some other alternative. lakini kwa kudownld tu idm is the best.
     
  6. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwaulize walioziweka humu mkuu!:becky:
     
  7. b-crack3r

    b-crack3r Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    idm is the best 4 that job bro...........
     
  8. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    tena mie natumia idm latest 6.05 full cracked!!!!!!!!!!!!!!!! speed 300 +++ loh ni miaka mitano sasa natumia hii program tangu wametoa version 1.0 hadi leo 6.05 sijaona mpinzani. the only weaknes is haiwezi download torrent files na haina sehemu ya kuset autoshutdown kwa sie tunao download movies usiku huku tumelala. ila so far it is the best!!
     
  9. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,kwa wanaoenda internet cafe kudownload songs,huwa hawana priviledge ya kuinstal softwares,so,IDM wont work there!:smiling:
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hivi haijapatikana njia ya kuwazunguka hawa wa cafe na kuinstall software zako ili ushushe mambo? Mwenye kujua aweke hapa elimu!
     
Loading...